Marekani Yataka Dunia Iache Kuita AI, Itumie Jina la “Super Intelligence.
Marekani sasa inataka dunia ibadilishe jina linalotumika kuelezea teknolojia ya...
CNN Yafanya Ubia wa Tena Kwa Miaka Mingi na Google Kuhusu AI.
CNN imeingia makubaliano ya miaka mingi na Google ili kuchunguza namna akili...
AI Inaweza Kudanganya Hata Inapojua Jibu Sahihi? Tafiti Zinaibua Wasiwasi
Unauliza AI swali, inakupa jibu lenye maelezo na uhakika. Lakini je, unaweza...
Mtoa Vipuri wa Apple Kutoka China Akabiliwa na Uchunguzi wa Hataza Marekan
Luxshare Precision Industry, kampuni ya China inayotengeneza bidhaa za Apple,...
Meta, TikTok na X Zaipeleka Ofcom Mahakamani Kwa Kutaka Taarifa Nyingi za Watumiaji.
Kuna kitu kinachotokea ndani ya Facebook, Instagram, TikTok na X ambacho...
Je, AI Inazidisha Watapeli, Wazushi na Watu Wasio na Maadili Ulimwenguni?
AI haijawafanya watu kuwa waongo au matapeli. Lakini imewapa watu wenye nia...
Kwa Nini Simu za Kisasa Zinapanda Bei kwa Kasi ya Ajabu
Simu mpya zina kamera bora, processor zenye nguvu na uwezo wa kutumia AI....
Apple Yaimarisha Ulinzi wa Mac Baada ya AI ya Meta Kushutumiwa Kusoma Jumbe za Faragha.
Apple imetangaza mabadiliko ya usalama katika macOS ili kuimarisha udhibiti wa...
China na Marekani Zakubaliana Mazungumzo ya AI na Kupunguza Ushuru wa Bidhaa Dola Bilioni 30.
China na Marekani zimefikia makubaliano mapya yanayogusa maeneo mawili muhimu...
Jinsi Simu Janja na Teknolojia Zinavyobadilisha Mahusiano, Ndoa na Familia.
Simu iko mfukoni, mezani wakati wa chakula, kitandani kabla ya kulala na mara...
Google Yajiandaa Kupeleka AI Angani Kupitia Project Suncatcher.
Google sasa inataka kujaribu jambo ambalo linaweza kubadilisha kabisa mahali...
Sam Altman Ataka Marekani Iongoze Viwango Vya Akili Mnemba.
Dunia inaingia kwenye hatua ambayo Akili Mnemba haitakuwa tu mashindano ya...
Makundi Ya Uhalifu Mtandaoni Yageukana: Wameanza Kuvamiana Wenyewe.
Kwa kawaida, makundi ya uhalifu mtandaoni huwinda kampuni, taasisi na watu...
Papa Leo Ataka AI Inayodumisha Amani na Isiyoigawanya Jamii.
AI inabadilisha namna tunavyopata taarifa, kufanya maamuzi na kuwasiliana....
Je, Wazo la Kuhamia Kwenye Roboti Litagharimu Zaidi Kuliko Matumizi ya Binadamu?
Toyota inataka roboti 400,000 katika mfumo wake wa uzalishaji. Kuanzia 2028,...
Kwa Nini Trump Anataka Mtu Maalumu wa Kusimamia AI Marekani?
Rais Donald Trump amesema anapanga kumteua mtu maalumu wa kusimamia masuala ya...
Gemini AI Ya Google Yavamia Mifumo Ya Kampuni Tatu Wakati Wa Jaribio La Usalama
Gemini, modeli ya Akili Mnemba ya Google, imefikia mifumo ya kampuni tatu...
Mfululizo wa Matukio Yenye Wasiwasi na Siku Kumi Zilizobadilisha AI.
Kwa siku 10 tu, dunia ya AI ilionekana kama inakimbia pande mbili kwa wakati...
Mahakama ya Ujerumani Yaibana Meta Kwa Matangazo Feki Kwenye Facebook na Instagram
Meta ilikuwa na hoja moja kila mara maudhui ya uongo yaliposambaa kwenye...
Musk na Kampuni Zake Wamalizana na Apple Katika Kesi Iliyodai Apple Ilifanya Njama na OpenAI Kuhodhi Soko la Simu na AI.
Elon Musk amemaliza sehemu moja ya vita vyake vya kisheria dhidi ya Apple....