Adobe Kuja Na Teknolojia Ya AI Inayojulikana Kama Firefly!
Adobe ni moja kati ya programu kubwa sana za kuhariri picha au kutengeneza...
Fahamu Programu zote za Adobe
Adobe ni kampuni ya kimataifa inayohusika na utengenezaji wa programu...
Adobe Waja Na Adobe Scan, App Ya Ku’Scan Kwa iOs Na Android!
Adobe ni kampuni namba moja duniani katika maswala ya kuhariri (ku’edit)...
Adobe Wazindua App ‘Post’ Inayowezesha Kutengeneza Graphics Kwa Mitandao Ya Kijamii Kwa Haraka!
Saa zingine unataka kutoa tangazo kataka mitandao yako ya kijamii, na si kwa...
Adobe Kwa Ushirikiano Na Stratasys Wanaleta ‘3D Printing’ Katika Photoshop!
Kampuni la Adobe na Stratasys yametangaza rasmi ushirikiano wao ambao utaleta...
Fungua Faili La PDF Bila PDF Reader Katika Kompyuta!
Unaweza ukawa na njia nyingi za kukuwezesha kufungua mafaili ya PDF kama...
Adobe Photoshop Yatimiza Miaka 25!
Adobe inasheherekea maadhimisho ya miaka 25 ya Adobe photoshop, Software...