WhatsApp Yaimarisha Usalama; Imebadilisha uthibitishaji wa hatua mbili (2FA), Sasa utapokea Nenosiri Badala ya PIN ya namba 6.
WhatsApp imeongeza safu mpya za usalama zinazolenga kufanya iwe vigumu zaidi...
Simu Mpya ya Google Pixel 11 Inakuja na Kitu Kinachoitwa HiLight, Unajua Kinachofanya?
Dondoo Muhimu Google Pixel 11 inatarajiwa kuja na kipengele kipya cha HiLight,...
Vitu Vitano (5) Vinavyowachanganya Wengi Kuhusu Tecno Camon Slim.
Tecno imezindua Camon Slim, simu mpya yenye unene wa milimita 6.39, na ndani ya...
Android na IOS: Kushabiana, Tofauti na uwepo wa mifumo mingine (Sehemu ya pili)
Android na IOS: Katika Sehemu ya kwanza, tumeona ufanano uliopo kati ya mifumo...
Android na iOS: Kushabiana, Tofauti na uwepo wa mifumo mingine (Sehemu ya kwanza)
Mifumo mingine: Maneno haya mawili, Android na iOS yamekuwa maarufu sana katika...
Kwa Nini Ulaya Inapambana Kurudisha Betri za Simu Zinazochomoka?
Dondoo Muhimu Kuanzia 18 Februari 2027, simu nyingi zitakazouzwa katika Umoja...
Galaxy S: Simu Iliyoibadilisha Samsung Milele na Kuifanya Android Kuweza Kushindana na iPhone
Dondoo Muhimu Galaxy S ya kwanza ilizinduliwa mwaka 2010 wakati Android ilikuwa...
Hizi Ndizo Simu 5 Zinazofaa Zaidi kwa Kutengeneza Maudhui(Content Creation) Mwaka 2026
Mwaka 2026, kuwa na kamera yenye megapixel nyingi pekee haitoshi tena kuwa...
Kwa Nini Wachunguzi wa India Waliichunguza Kampuni ya Apple ya IPhones?
Dondoo Muhimu Apple inakabiliwa na uchunguzi wa Tume ya Ushindani wa India...
Infinix HOT 70: Ushahidi Kwamba Betri na Utendaji Bado Ndio Kila Kitu kwa Watumiaji.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Infinix HOT 70 imezinduliwa na processor ya...
Kwa Nini Infinix HOT 70 Inaonyesha Simu za Baadaye Zitakuwa Zaidi ya Kifaa cha Mawasiliano.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Infinix HOT 70 inaweka mkazo mkubwa kwenye muundo,...
Siri Uliyopaswa Kutokujua Kabisa Nyuma ya Zile Simu Za Trump Mobile.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Ahadi ya Uzalendo: Trump Mobile T1 iliuzwa kama...
Motorola vs Nokia: Nani Alikuwa Mfalme wa Simu Kabla ya Smartphone?
Dondoo Muhimu Motorola ndiye aliyetengeneza simu ya kwanza ya mkononi duniani...
Samsung Yazindua Galaxy Z TriFold: Simu ya Kwanza Inayokunjika Mara Tatu, Kabla Hata ya iPhone Inayokunjika Mara Moja Kutoka.
Samsung imeibuka tena na uthubutu mkubwa, ikizidisha ushindani katika soko la...
Samsung Galaxy S25 Inasemekana Kuja na Teknolojia ya Kugundua Ajali ya Gari
Samsung Galaxy S25 inazua msisimko mkubwa, huku uvumi ukidai kuwa simu hii mpya...
Samsung Yafuta Kazi Wafanyakazi Waliovujisha Picha na Taarifa za Siri za Galaxy S25 Plus.
Katika hatua ya kushtua lakini ya kuonyesha ukali wake katika kulinda usiri wa...
Vitu Vitano Vinayoifanya Android 15 Bora Kuliko iOS 18
Android 15 na iOS 18 zote ni mifumo ya kisasa yenye maboresho mengi, lakini...
Simu Bora kwa Matumizi ya Biashara Tanzania: Chaguzi Bora kwa Wajasiriamali 2024.
Biashara ya kisasa inahitaji vifaa bora na vyenye uwezo wa kusaidia...
Dalili 5 Zinazokuonyesha Muda Umefika wa Kubadili Simu Yako.
Teknolojia inasonga mbele kwa kasi, na smartphones zimekuwa sehemu muhimu ya...