Trump Anunua Hisa za SpaceX ya Elon Musk — Je, Ugomvi Wao Umekwisha?
Dondoo Muhimu Donald Trump amewekeza kati ya dola 15,001 na 50,000 katika...
SpaceX na rekodi za Anga – Fahamu rekodi iliyowekwa. #PolarisDawn
SpaceX na rekodi za Anga, inaendelea kuweka rekodi za kitofauti na za kipekee...
Polaris Dawn: #SpaceX inazidi kujikita katika kumiliki biashara wa Safari za Anga za Juu
Misheni ya Polaris Dawn, inayoendeshwa na SpaceX, ni hatua kubwa katika...
Ndege kubwa kuliko zote duniani imeharibiwa nchini Ukraine
Ndege kubwa kuliko zote duniani, Antonov AN-225, imeharibiwa wakati wa uvamizi...
SpaceX imepoteza satelaiti 40 za Starlink katika dhoruba ya kijiografia
Takriban satelaiti zote za mtandao za Starlink ambazo roketi ya SpaceX Falcon 9...
NASA kutengeneza drone zenye uwezo wa kugundua uwezekano wa kutokea volcano
Kutokana na ukuaji wa teknolojia NASA imekuwa sehemu ya kutafuta ubunifu mpya...
Boom itajenga kiwanda cha ndege za spidi kubwa huko Carolina Kaskazini
Kampuni changa ya Boom ipo hatua chache karibu na kurudisha ndege za abiria za...
Fahamu kuhusu Shirika la NASA
NASA ni shirika la kitaifa la Utawala wa Anga nchini Marekani linalohusika na...
SpaceX kuwashusha wanaanga mwezini baada ya kushinda tenda ya NASA. #Artemis
SpaceX kuwashusha wanaanga mwezini mwaka 2024. Kwa muda mrefu sasa shirika la...
SN10 – SpaceX wafanikiwa kutua roketi ndege yao ya Starship kwa mara ya kwanza
Kupitia toleo la Starship la SN10 kwa mara ya kwanza kampuni ya SpaceX...
Roketi ya V2 – Roketi ya Vita vya pili vya Dunia iliyojenga teknolojia ya safari za anga
Kama kuna teknolojia ambayo imenufaika sana kutokana na hali ya vita, basi ni...
Video, Sauti na Picha za Sayari ya Masi / Mirihi katika ubora mkubwa. #NasaPerseverance
Video, sauti na picha za sayari ya masi / mirihi zilizotumwa kupitia misheni...
SpaceX na jaribio jingine la Starship, mambo yameharibika kwenye kutua
SpaceX na jaribio jingine la Starship, nalo limeenda vizuri hatua zote ila...
Marubani wafanya makosa ya undeshaji ndege kutokana na mapumziko ya #Covid19
Marubani wafanya makosa mengi katika kipindi cha mwaka mmoja na lawama...
Elon Musk kutoa zawadi ya Tsh Bilioni 230+ kwenye mapambono dhidi ya Kabonidioksidi
Elon Musk kutoa zawadi ya dola milioni 100, ambazo ni zaidi ya Tsh Bilioni 230...
Injini za Ndege kutoka Urusi: Ndege ya kwanza yaruka ikitumia Injini za Urusi
Injini za ndege kutoka Urusi zilikuwa maarufu pia miaka mingi iliyopita kabla...
Jaribio la Starship: SpaceX wafanikiwa kurusha chombo cha anga cha safari za mbali za anga
Jaribio la Starship lafanyika kwa mafanikio wiki hii. Starship ni ndege...
Elon Musk ampiku Zuckerberg, Sasa hawa Tajiri Namba Tatu Duniani
Elon Musk ampiku Zuckerberg kwenye orodha ya matajiri wakubwa duniani. Kwa sasa...
Miaka 20 ya Kituo cha Anga cha Kimataifa
Novemba 2 mwaka huu imetimia miaka 20 tokea kituo cha anga cha kimataifa...
Elon Musk wa Space X: Safari ya kwenda Mirihi / Mars kufikia 2024
Bwana Elon Musk, mkurugenzi na msimamiaji mkuu wa teknolojia katika kampuni...