iPhone ya Mkunjo Inakuja: China ya John Ternus, CEO Mpya wa Apple, Anataka Kuthibitisha Uwezo Wake
Apple iko karibu kufungua ukurasa mpya wa historia ya iPhone. Kesho, Septemba...
Huawei Yazindua Mate XT2: Muendelezo wa Simu za Mkunjo. Je, Inaweza Kushindana na Samsung na Xiaomi?
Kwanza tuliona simu zinazofunguka mara moja na kuwa kubwa kama tablet. Kisha...
OpenAI Yaishtaki Apple Kwa Kuishutumu Kuiba Siri za Biashara, Yasema Apple Ndio ya Kulaumiwa.
OpenAI imejibu madai ya Apple kuhusu wizi wa siri za biashara kwa kusema kuwa...
Mfahamu John Ternus: Atakayekalia Kiti cha Steve Jobs Na Tim Cook Kama CEO Mpya wa Apple.
Kwa miaka 15, Tim Cook ndiye aliyekuwa uso wa Apple. Sasa ukurasa mpya unaanza:...
Apple imezindua Toleo Jipya la Mac Mini zenye Chipu za M6 na M5 Ultra Zilizoundwa Maalamu kwa AI
Dondoo Muhimu Apple imezindua M6, chipu yake ya kwanza ya 2nm, ndani ya Mac...
Kwa Nini Apple Wanataka Kuweka Kamera Kwenye Spika za Masikioni za AirPods?
Dondoo Muhimu Apple inafanyia kazi AirPods zenye kamera, huku ripoti za sasa...
Apple Yaja na Chatbot Yake Apple Intelligence, Yaanza Kuijaribu China Kwa Msaada wa Alibaba na Baidu.
Dondoo Muhimu Apple Intelligence imepata kibali cha udhibiti China na itatumia...
OpenAI Yataka Mahakama Itupilie Mbali Kesi ya Apple: Yasema Haijawahi Kuiba Siri za iPhone.
Dondoo Muhimu OpenAI imeiomba mahakama ya Marekani kutupilia mbali kesi...
Apple Yaiondoa Telegram Kwa Muda Kwenye App Store Baada ya Mtumiaji Mmoja Kushiriki Maudhui Haramu.
Dondoo Muhimu Apple iliondoa Telegram kwa muda kutoka App Store baada ya...
Android na IOS: Kushabiana, Tofauti na uwepo wa mifumo mingine (Sehemu ya pili)
Android na IOS: Katika Sehemu ya kwanza, tumeona ufanano uliopo kati ya mifumo...
India Yawekeza Mabilioni Kuchuana na China Kwenye Utengenezaji wa Simu za Kisasa.
Dondoo Muhimu za Makala Hii India imetangaza mpango mpya wenye thamani ya zaidi...
Kwa Nini Ulaya Inapambana Kurudisha Betri za Simu Zinazochomoka?
Dondoo Muhimu Kuanzia 18 Februari 2027, simu nyingi zitakazouzwa katika Umoja...
Siri za iPhone 18 Pro Zavuja Mtandaoni: Mtikisiko wa Usalama Katika Kiwanda cha Tata Electronics India
Soko la teknolojia duniani limepigwa na butwaa baada ya kundi la udukuzi la...
Apple Yaishtaki OpenAI Kwa Madai ya Kuiba Siri za Biashara za Hardware.
Dondoo Muhimu Apple imefungua kesi dhidi ya OpenAI, kampuni ya io Products na...
Uvujaji wa Data Kwenye Kampuni ya Tata ya India, Wafichua Siri za iPhone 18 Pro.
Dondoo Muhimu Kundi la wahalifu wa mtandaoni World Leaks linadaiwa kuvunja...
Hizi Ndizo Simu 5 Zinazofaa Zaidi kwa Kutengeneza Maudhui(Content Creation) Mwaka 2026
Mwaka 2026, kuwa na kamera yenye megapixel nyingi pekee haitoshi tena kuwa...
Kwa Nini Wachunguzi wa India Waliichunguza Kampuni ya Apple ya IPhones?
Dondoo Muhimu Apple inakabiliwa na uchunguzi wa Tume ya Ushindani wa India...
Kwa Nini AI Inasababisha Bei ya Simu, Laptop na Vifaa Vya Elektroniki Kupanda Duniani?
Dondoo Muhimu Mahitaji makubwa ya chipu za kumbukumbu kutoka sekta ya AI...
Apple Yapandisha Bei za Mac na iPad: Mgogoro wa Chipu za AI Waingia Mfukoni Mwako
Kama ulikuwa unasubiri kununua kompyuta mpya ya Mac au iPad, huenda ukatakiwa...