Mahasimu Wa Muda Mrefu Meta na X Wamekubaliana Dili la Mabilioni Kwenye AI. Je, AI Itazima Ugomvi Kati Yao au Itaongeza Vita Vipya?
Dondoo Muhimu Meta na kampuni zinazohusishwa na X zinaanza kuhamia kwenye awamu...
Huduma za Subscription Zimezidi Sasa: Kwa Nini Kila Kitu Sasa Hivi Kinataka Malipo ya Kila Mwezi?
Dondoo Muhimu Subscription imebadilika kutoka huduma ya hiari hadi sharti la...
Tesla Inapitia Wakati Mgumu, Elon Musk: “Wafanyakazi Msiuze Hisa Zenu”
Tesla, moja ya kampuni kubwa zaidi duniani ya teknolojia na magari ya umeme,...
Google Yamuomba Trump Kubatili Agizo la Kuuza Chrome.
Katika hatua isiyo ya kawaida, Google imewaomba maafisa wa serikali ya Marekani...