Bill Gates Asema Kazi Hizi 4 Tu Ndizo AI I tapata Ugumu Kuzichukua Kutoka Kwa Binadamu.
Dondoo Muhimu Bill Gates anaamini AI itabadilisha karibu kila taaluma, lakini...
Bodi ilimkataa Bill Gates hata kabla hajajiuzulu
Machi 2020 Bw. Bill Gates alijiuzulu nafasi yake kwenye bodi ya wakurugenzi wa...
Jeffrey Bezos: Mmiliki wa Amazon ampiku Bill Gates kwa utajiri duniani
Jarida la Forbes, limetoa orodha ya matajiri wa kupindukia duniani na kumtaja...
Bill Gates na mpango ya kujenga jiji janja kwenye jangwa
Ulimwengu wa teknolojia sasa unaenda kwenye upande wa kuwa na majiji janja...
Bill Gates asema anatumia simu ya Android, Ni samsung Galaxy S8?
Katika mahojiano ya hivi karibuni na Fox News, Mwenyekiti wa Microsoft na...
Bill Gates: Niliwazuia watoto wangu kutumia simu mpaka wafikishe miaka 14
Muanzilishi wa kampuni ya Microsoft na tajiri namba moja duniani William henry...
Microsoft Yafikisha Miaka 40: Mabadiliko Makubwa Yanafanyika
Miaka 40 iliyopita tarehe 4 mwezi wa nne mwaka 1975 Bill Gates na Paul Allen...