TikTok Yakubali Kulipa Dola Milioni 400 Marekani Kama Faini Kesi ya Faragha za Watoto.
TikTok na kampuni mama ByteDance zimekubali kulipa dola milioni 400 nchini...
China Yawalazimisha Mamilioni Kuachana Na Wapenzi Wao wa AI Baada ya Kupinga Marufuku Mapenzi na Roboti za AI.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Tarehe 15 Julai 2026, China ilianza kutekeleza...
Trump Asema Yuko Tayari Kupunguza Ushuru kwa China Ili Kufanikisha Mkaundo wa TikTok.
Rais wa Marekani Donald Trump amefungua ukurasa mpya katika sakata la TikTok...
Trump: Marekani Inazungumza na Makundi Manne Yanayotaka Kununua TikTok.
Hatma ya TikTok nchini Marekani inaendelea kuwa gumzo baada ya Rais Donald...
Nini Kitatokea Ikiwa Microsoft Itanunua TikTok?
Baada ya miaka kadhaa ya mvutano wa kisiasa na masuala ya usalama wa data,...
Hatima ya TikTok iko hatarini nchini Marekani, huku Mahakama Kuu ikitarajiwa kuamua kufungiwa kwake Januari 19
TikTok, mtandao wa kijamii unaovuma sana duniani kote, unakabiliwa na...
Muda wa Kuifungia TikTok Marekani Umekaribia: Trump, Akutana na CEO wa ByteDance, Unadhani Nini Kitatokea?
Nini Hatma Ya TikTok Marekani? Hatma ya TikTok nchini Marekani...
TikTok kufungiwa Marekani: Muda umesogezwa mpaka siku 90
Baada ya mafanikio makubwa ya haraka, TikTok wapo kwenye hatihati ya kufungiwa...
Wamiliki Wa App Ya TikTok Kuanza Kutengeneza Simu Janja!
TikTok ni mtandao wa kijamii ambao umejipatia umaarufu mkubwa sana kwa umahiri...