Mfanyakazi wa Usalama Ajiuzulu OpenAI: “Muda wa Trial and Error Umeisha”
David Robinson alifanya kazi OpenAI kwa miaka mitatu na nusu. Alishiriki...
Musk na Kampuni Zake Wamalizana na Apple Katika Kesi Iliyodai Apple Ilifanya Njama na OpenAI Kuhodhi Soko la Simu na AI.
Elon Musk amemaliza sehemu moja ya vita vyake vya kisheria dhidi ya Apple....
OpenAI Yaipunguzia Uwezo Modeli Yake ya AI Astra Baada ya Kuonyesha Uwezo Hatari wa Cybersecurity.
Dondoo Muhimu OpenAI imesitisha baadhi ya kazi za maendeleo ya Astra, modeli...
OpenAI Yataka Mahakama Itupilie Mbali Kesi ya Apple: Yasema Haijawahi Kuiba Siri za iPhone.
Dondoo Muhimu OpenAI imeiomba mahakama ya Marekani kutupilia mbali kesi...
Bill Gates Asema Kazi Hizi 4 Tu Ndizo AI I tapata Ugumu Kuzichukua Kutoka Kwa Binadamu.
Dondoo Muhimu Bill Gates anaamini AI itabadilisha karibu kila taaluma, lakini...
Baada ya Matukio ya Udukuzi ya OpenAI, Trump Asema Marekani Inafikiria Kuweka Udhibiti wa AI
Dondoo Muhimu Rais Donald Trump amesema Marekani inafikiria kuweka udhibiti...
AI Inakula Maji Mengi Sana? Je, Binadamu Tuko Hatarini na Janga la Maji?
Dondoo za Muhimu Vituo vya data vinavyotumika kuendesha AI hutumia maji mengi...
Mchungaji aiburuza OpenAI mahakamani kutokana na ushauri wa ChatGPT
Mchungaji aenda mahakami kutaka fidia kutokana na kile ambacho ChatGPT...
OpenAI Yazindua ChatGPT Atlas – Kivinjari Kinachotumia Akili Mnemba
Kampuni ya OpenAI imezindua kivinjari kipya kinachoitwa ChatGPT Atlas, chenye...
Nvidia Iliwahi Kukaribia Kufilisika: Leo Ina Thamani ya Zaidi ya Dola Trilioni 4, Imekuaje?
Mwaka 1993, watu watatu walikutana katika mgahawa wa Denny’s huko San...
Apple Yaishtaki OpenAI Kwa Madai ya Kuiba Siri za Biashara za Hardware.
Dondoo Muhimu Apple imefungua kesi dhidi ya OpenAI, kampuni ya io Products na...
Kwa Nini Viongozi Wakubwa wa Benki Duniani Wanaanza Kuihofu AI?
Dondoo Muhimu za Makala Hii Viongozi wa benki kuu kutoka mataifa mbalimbali...
Sam Altman: Binadamu Aliyebeba Akili Mnemba (A.I) Mikononi Mwake.
Aliyeleta ChatGPT Duniani, Lakini Nani Anamdhibiti? Kuna watu huona mapinduzi...
Google Yaanza Kupoteza Ushawishi Kama Lango Kuu la Mtandao. Ulimwengu Unabadilika.
Dondoo Muhimu za Makala Hii Google bado ni injini kubwa zaidi ya utafutaji...
Open AI ChatGPT waporomoka sokoni kutoka 80% na zaidi hadi kufikia chini ya 50%, Google Gemini na Cloude AI zakua
Open AI ChatGPT waporomoka sokoni. Tangu ujio wa kishindo wa ChatGPT kutoka...
EU Yaamuru Meta Kuruhusu AI za OpenAI na Washindani Wengine Ndani ya WhatsApp Bila Malipo
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Umoja wa Ulaya umeiamuru Meta kufungua WhatsApp kwa...
Apple Wameichangamsha Siri Sasa; Wameipa Masasisho Yaliyosubiriwa Muda Mrefu, Je Mwanzo Mpya wa Safari ya AI kwa Apple?
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Apple imezindua Siri mpya kabisa katika WWDC 2026...
Anthropic ya Claude na OpenAI ya ChatGPT: Ipi Kampuni ya AI Yenye Thamani Kubwa Zaidi Mwaka 2026?
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Anthropic, kampuni inayomiliki Claude, sasa ina...
Mahasimu Wa Muda Mrefu Meta na X Wamekubaliana Dili la Mabilioni Kwenye AI. Je, AI Itazima Ugomvi Kati Yao au Itaongeza Vita Vipya?
Dondoo Muhimu Meta na kampuni zinazohusishwa na X zinaanza kuhamia kwenye awamu...
Kuna Vitu Wakuabwa wa AI Kama Sam Altman Hawapendi Kabisa Watu Wajue Kuhusu AI.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii AI inaendelea kuuzwa kama teknolojia...