Trump Apanga Kupiga Marufuku Vifaa vya China Vinavyotumika Kwenye Data Center za AI Huko Marekani.
Dondoo Muhimu Utawala wa Trump unapanga kupiga marufuku uagizaji wa aina mpya...
Baada ya Matukio ya Udukuzi ya OpenAI, Trump Asema Marekani Inafikiria Kuweka Udhibiti wa AI
Dondoo Muhimu Rais Donald Trump amesema Marekani inafikiria kuweka udhibiti...
Trump Asema Anthropic Si Tishio Tena, Siku Chache Baada ya Marekani Kuzuia Upatikanaji wa AI Zake.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Rais Donald Trump amesema haioni tena Anthropic...
Trump Ataka Apple na Intel Ziungane Kwenye Utengenezaji wa Chipu ili Kuimarisha Utawala wa Marekani Kwenye Utengezaji wa Chipu.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Donald Trump amesema Apple na Intel zinatarajiwa...
Siri Uliyopaswa Kutokujua Kabisa Nyuma ya Zile Simu Za Trump Mobile.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Ahadi ya Uzalendo: Trump Mobile T1 iliuzwa kama...
Trump: Marekani Inazungumza na Makundi Manne Yanayotaka Kununua TikTok.
Hatma ya TikTok nchini Marekani inaendelea kuwa gumzo baada ya Rais Donald...
Muda wa Kuifungia TikTok Marekani Umekaribia: Trump, Akutana na CEO wa ByteDance, Unadhani Nini Kitatokea?
Nini Hatma Ya TikTok Marekani? Hatma ya TikTok nchini Marekani...
Kwanini Elon Musk na Washirika Wenzake, Matajiri wa Makampuni ya Teknolojia Walimtaka Trump Ashinde?
Trump na Udhibiti wa Teknolojia Wakati wa uchaguzi wa urais wa Marekani 2024,...
TikTok kufungiwa Marekani: Muda umesogezwa mpaka siku 90
Baada ya mafanikio makubwa ya haraka, TikTok wapo kwenye hatihati ya kufungiwa...
Donald Trump Ameingilia Mpango Wa Kampuni La Ford Wa Kufungua Kiwanda Mexico!
Kampuni la magari maarufu, Ford limeweka wazi mipango yake ya kufungua kiwanda...