Bing Imevuka Zaidi Ya Watumiaji Milioni 100 Kwa Siku! #Microsoft
Bing ni kama Google tuu kwa maana kwamba ni ‘Search Engine’ yaani ni sehemu ya...
Kivinjari Cha Microsoft Edge Na Uwezo Wa Kuhariri (Edit) Picha Kabla Ya Kuzihifadhi (Save)!
Microsoft Edge ni moja kati kivinjari maarufu sana na ni moja kati ya kivinjari...
Internet Explorer Kutolewa Kabisa Katika Windows 10!
Kivinjari cha internet explorer ndio cha kwanza kwa umaarufu katika vivinjari...
Windows 11 Kuifuta Internet Explorer Kabisa!
Kuna kipindi internet Explorer ndio ilikua kinara katika vivinjari vyote,...
Toleo la Kivinjari cha Microsoft Edge chenye misingi ya Chromium lavuja
Tayari habari ya ujio wa kivinjari cha Microsoft Edge kinachotengenezwa kwa...