Zijue emoji mpya zinazokuja 2017
Katika uandishi kwenye mitandao ya kijamii emoji zinachukua nafasi kubwa hasa...
Emoji mpya 72 zinakuja katika vifaa vyetu!
Unicode ambao ndio wanahusika katika kuweka mwongozo wa utengenezaji wa emoji...
WhatsApp: Tumia ‘Vikatuni’ vya Rangi ya Ngozi Utakayo
Tunaishi katika wakati ambao teknolojia inashika kasi sana na kugusa watu wa...
iOS: Mabadiliko kwa Emoji ya Kusali na Kuletwa Kwa Emoji za Wapenzi wa Jinsia Moja
Masaa machache baada ya Apple kuleta emoji mpya katika toleo la iOS 8.03 watu...
Apple waleta iOS 8.3 Iliyojaa Emoji Mpya
Apple wameleta sasisho jipya (update) kwa programu endeshaji yao ya iOS 8,...
Kuwa Tayari Kwa Emoji Mpya Na Nzuri Zaidi!
Tunaweza tafuta njia mbadala ya kuonyesha Msisimko wetu wakati wa kutuma meseji...