Mahakama ya Ujerumani Yaibana Meta Kwa Matangazo Feki Kwenye Facebook na Instagram
Meta ilikuwa na hoja moja kila mara maudhui ya uongo yaliposambaa kwenye...
Meta Yakubali Kulipa Dola Bilioni 18 Kwa Kesi ya Watoto: Mabadiliko Makubwa Kuja Kwenye Facebook na Instagram
Dondoo Muhimu Meta imekubali kulipa hadi dola bilioni 18 kumaliza kesi...
Meta Mahakamani Marekani Kwa Kesi Ya Watoto. Faini Yaweza Kufikia Dola Trilioni 1.4
Dondoo Muhimu Majimbo 29 ya Marekani yameishtaki Meta, yakidai Facebook na...
Meta Yaomba Radhi Serikali ya India Baada ya Facebook na Instagram Kulaumiwa Kwa Maudhui Haramu.
Dondoo Muhimu Mark Zuckerberg ameripotiwa kuiomba radhi serikali ya India...
Meta yaanzisha mtindo mpya wa kutoa nembo ya akaunti iliyothibishwa
Meta: Kuwa na nembo ya akaunti iliyothibishwa imekuwa kitu cha muhimu kwa wenye...
EU Yaipa Meta Onyo: Instagram na Facebook Zibadilishe Vipengele Vinavyowafanya Watumiaji Washindwe Kuacha Kutumia App Hizo.
Dondoo Muhimu EU imeiambia Meta kubadili baadhi ya vipengele vya Instagram na...
Namna 5 Ambazo Mtandao wa Kijamii wa Facebook Umetawala Ulimwengu Kwa Zaidi ya Miaka 20.
Ni zaidi ya miaka 20 tangu Facebook izinduliwe mwaka 2004, bado ni moja ya...
Meta Yapanga Kuzindua Programu ya Kubet Matukio, Kushindana Polymarket na Kalshi.
Dondoo Muhimu Meta inaripotiwa kutengeneza programu mpya ya kutabiri matukio...
Meta Yasimamisha Programu ya Siri ya Kufuatilia Wafanyakazi Baada ya Kuumbuliwa Kuvujisha Taarifa Binafsi za Wafanyakazi.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Meta imesimamisha programu yake ya ndani ya Model...
Malaysia Yapiga Marufuku Watoto Chini Ya Miaka 16 Kutumia Mitandao Ya Kijamii, Vipi Sisi Tutaweza?
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Malaysia imeanza kuzuia watoto chini ya miaka 16...
Meta Haifi — Inabadilika: Ukweli Kuhusu Facebook, AI na Vita Mpya ya Internet 2026-
Dondoo Muhimu Meta ilipoteza watumiaji milioni 20 kwa mara ya kwanza mwaka 2026...
Meta Yatishia Kufunga Facebook na Instagram Nigeria Baada ya Serikali Kuitoza Faini Kubwa
Meta, kampuni mama ya Facebook na Instagram, imeonya kuwa inaweza kusitisha...
FTC Dhidi ya Meta: Hatma ya Instagram na WhatsApp Hatarini
FTC Dhidi ya Meta: Tume ya Biashara ya Shirikisho la Marekani (FTC) imefungua...
Meta Yaja na Sera Mpya Itakayobadili Facebook, Instagram, na Threads Milele.
Meta, kampuni mama ya Facebook, Instagram, na Threads, imezindua sera mpya...
Meta, kampuni mama ya Facebook na Instagram, inatarajia kuleta mapinduzi kwa kuanzisha akaunti za AI zinazofanana na watumiaji halisi.
Uwekezaji wa AI na Mpango wa Meta Amazon, Microsoft, Google, na Meta zimekuwa...
Meta Yazindua Teknolojia Mpya ya A.I. ya Kutengeneza Video za Papo kwa Papo Inauwezo Kuongeza Sauti
Kampuni ya teknolojia Meta imezindua rasmi teknolojia mpya ya akili mnemba...
Meta Kuvunja Mahusiano Haya Kati Ya Chat Za Instagram Na Facebook!
Ni wazi kwamba mitandao mingi ya kijamii ambayo inamilikiwa na Meta (Facebook,...
Facebook Imebadilisha Nembo (Logo), Je Unaweza Tambua Tofauti?!
Facebook ni moja kati ya mtandao wa kijamii mkongwe kabisa na wenye watumiai...
Meta itaondoa uwezo wa SMS kwenye app ya Messenger kwa watumiaji wa Android
Kampuni ya Meta, wamiliki wa Facebook, Instagram na Whatsapp imetangaza rasmi...
App ya Threads, mshindani wa Twitter kuanza kupatikana wikiendi hii. #Instagram
App ya Threads inayomilikiwa na kampuni ya Meta, wamiliki wa Facebook,...