Kwa Nini AI Inasababisha Bei ya Simu, Laptop na Vifaa Vya Elektroniki Kupanda Duniani?
Dondoo Muhimu Mahitaji makubwa ya chipu za kumbukumbu kutoka sekta ya AI...
HP na Ferrari Wazindua Laptop ya Kifahari ya HP Limited Edition Scuderia Ferrari AI PC
Zile zama za kompyuta mpakato (laptops) kuwa kifaa tu cha kazi zimepita....
MacBook Neo: Laptop ya bei nafuu zaidi kutoka Apple
Kwa miaka mingi, kumiliki MacBook imekuwa ni ndoto ya gharama kubwa kwa wengi....
Samsung Itatoa Toleo Jipya La Laptop Ya Galaxy Book Pamoja Na Galaxy S23!
Samsung ni moja kati ya makampuni ya kiteknolojia ambayo inajihusisha na vitu...
Samsung Wanaweza Kuja Na Kioo (OLED) Cha Laptop Cha Kujikunja 2023!
Ukiachana na vitu vingi ambavyo kampuni ya Samsung inasifika kutengeneza kama...
Google Waachana Kabisa Na Mpango Wa Kutengeneza Laptop Za Pixelbook!
Ni wazi kuwa chapa ya Pixel imejipatia jina kubwa sana na inamilikiwa na...
Google Chrome Kurahisha Ku’Log In Kwa Laptop Zenye Utambuzi Wa Alama Za Vidole (Fingerprint)!
Kivinjari cha Google Chrome ndio kivinjari kinachoongoza kutumiwa na watu...
Jinsi Ya Kufuta Taarifa Katika Laptop Ya Windows Iliyopotea!
Tunaweza kupoteza vifaa vyetu vya kielektroniki, pia vinaweza kuibiwa, je...
ThinkPad X1 Fold: Lenovo waja na laptop yenye skrini inayokunjika
Lenovo wametambulisha laptop mpya inayokwenda kwa jina la ThinkPad X1 Fold...
Mauzo ya Kompyuta 2020 yapo juu, Laptop za Chromebooks nazo juu
Mauzo ya kompyuta 2020 yapo juu, Data za kimauzo kutoka shirika la tafiti za...
Mambo 4 Muhimu ya Kufahamu katika Ununuaji wa Laptop
Je kuna mambo yeyote muhimu ya kufahamu katika ununuaji wa laptop? Lilikuwa...
Microsoft watambulisha laptop mpya na simu ya kiutofauti. #Uchambuzi
Microsoft watambulisha laptop na tableti mpya kadhaa. Kampuni ya Microsoft...
Kompyuta inaanza kuwa nzito kiufanisi.. Sababu ni nini?
Unaweza ukawa umeshawahi kujiuliza swali hili; Kwa nini kompyuta inaanza kuwa...
Uangalie Nini Unapofanya Maamuzi ya Kununua Laptop?
Pale unapofanya maamuzi ya kununua laptop ni muhimu sana ufanye maamuzi mazuri...
Samsung Galaxy Book: Samsung waja kivingine kabisa katika soko la tableti na kompyuta
Samsung Galaxy Book ni tableti-laptop mpya kutoka kampuni ya Samsung. Samsung...
Project Valerie: Kutana na laptop yenye vioo vitatu (display) kwa wakati mmoja
Kampuni ya utengenezaji kompyuta kwa ajili ya matumizi ya uchezaji magemu,...
Zijue Laptop Zinazoendeshwa Na ‘Google Chrome OS’ Maarufu Kama Chromebook!
Wengi wanajiuliza Chromebook ni Laptop za aina gani na ni kipi hasa...
Acer waja na laptop 2 mpya: Nyembamba zaidi, na ya kwanza ya ‘display’ iliyopinda
Acer watambulisha laptop 2 mpya zenye sifa za kipekee. Acer Swift 7 ni laptop...
HP waja na laptop inayokulinda dhidi ya ‘wachunguliaji’
Je unatazama video au kufanya kazi ambayo hutaki watu wachungulie na kujua...