Samsung ya Ujerumani imetoa memori kadi ya 512GB
Tunafahamu vyema umuhimu/kazi ya kuwa na memori ya ziada kwenye simu hasa kama...
Samsung kuzindua memori kadi ya 512GB
Kampuni ya Samsung imetangaza hivi karibuni itajiunga na orodha ya makampuni...
Uwezo wa kurudisha kile kilichokuwa kimehifadhiwa kwenye memori ya simu
Tatizo ambalo wengi wanakumbananalo ni kitendo cha kufuta vitu kwenye simu...
SanDisk imeleta memori kadi ya ukubwa wa GB 400
Memori kadi ya GB 400? Ni ukweli, SanDisk imeleta memori kadi ya ukubwa wa GB...
Rudisha mafaili yaliyojificha kwenye memori kadi yako!
Jambo la kutumia memori kadi kama njia mojawapo ya kuhifadhi data zetu kwenye...
Jinsi ya Kutambua kama Memori kadi (SD Card) ni feki au la! #Maujanja
Umekwisha nunua memori kadi (SD Card) ya GB 4, 8 n.k kisha muda wa kuitumia...
Simu Janja Zijazo ZInaweza Zikawa Na GB 256 Za Uhifadhi!
Teknolojia ya uhifadhi ni ya ajabu kidogo siku hizi, zamani mtu ukiwa na GB 8...
Western Digital Mbioni Kuinunua SanDisk Kwa Dola Bilioni 19!
Dola bilioni 19 nmi nyingi sana na mpaka kampuni lingine lijitokeze kununua...
Sababu ya Simu Mpya Nyingi Kutokuwa na Sehemu ya Kuweka Memori Kadi (SD Card) ni Hii!
Kwa muda mrefu tumekuwa tukinufaika sana na uwepo wa chaguo la kuweka memori...
SanDisk Watangaza Micro SD Card Yenye GB 200!
Mkutano mkubwa wa teknolojia za mawasiliano duniani unaofanyikaga Barcelona...