Kwaheri Google Glass: Huu Ndio Mwisho Wake!
Kuna teknolojia nyingi sana ambazo zilizinduliwa na zikawaacha watu wakibaki...
Zaidi Kuhusu Facebook Na Ray-Bans!
Unakuambuka niliandika kuhusiana na Facebook kushirikiana na kampuni nguli ya...
Facebook Kuja Na Miwani Janja Ya Ray-Bans!
Facebook licha ya kuwa moja ya mtandao wa kijamii mkubwa na mkongwe sana kwa...
Miwani kwa ajili ya watu wafupi kuweza kuona mbali
Uwezo wa kuona mbali kwa wengine ni changamoto kutokana na vimo vyao lakini...
Uvaaji wa miwani ya urembo ni hatari kwa afya ya macho yetu
Katika dunia ya leo sio kitu cha ajabu kumuona mtu (wanaume/wanawake) akiwa...