Mwanamke Aliyetumia Code Kuisaidia Afrika Wakati wa Mgogoro: Hadithi ya Juliana Rotich.
Dondoo Muhimu Mwaka 2008, Juliana Rotich alikuwa miongoni mwa waanzilishi wa...
Firefox Send: Mozilla waja na huduma ya kutuma mafaili kwa usiri
Shirika lisilo la kifaidi la Mozilla, ambao ni wamiliki wa kivinjari cha...
Mozilla Yafanya Mabadiliko Katika Logo!
Mozilla ni kampuni isiyo ya kibiashara ambayo ina mchango mkubwa sana japokuwa...
Mozilla Yaachana na Mpango wa Firefox OS kwa Ajili ya Simu
Kampuni ya Mozilla imekubali rasmi ya kwamba mpango wake wa kutoa na kuuza simu...
Jinsi Ya Ku’Lock’ Kivinjari Cha Mozila Kwa Kutumia Neno Siri (password)!
Kompyuta zetu tunazitumia kwa mambo tofauti tofauti hii ikiwa inajumuisha hata...
Google Chrome vs Mozilla Firefox
Chrome na Firefox ni vivinjari wavuti vilivyokamata dunia linapoongelewa suala...