Kwa Nini Elon Musk Anataka Kujenga Data Center Za AI Zinazotumia Nishati Zua Angani?
Dondoo Muhimu Shida ya nishati: Data center za AI duniani zinameza umeme kwa...
Jeff Bezos wa Amazon na Mpango wa Kujenga Vituo vya Data Angani (Space)
Mwanzo wa Mapinduzi Mapya Mwanzilishi wa Amazon na mmiliki wa Blue Origin, Jeff...
Kwanini Elon Musk Ameunganisha X (Twitter) Na Kampuni Yake Ya Akili Mnemba
Wiki hii, dunia ya teknolojia imepata mshtuko mwingine kutoka kwa Elon Musk —...
Akili Mnemba Yenye Nguvu Zaidi Inakuja. Je, Tuko Tayari?
Mifumo ya Akili Mnemba (AI) imekuwa ikikua kwa kasi ya ajabu. Kile kilichokuwa...
Elon Musk vs. Sam Altman: Vita ya Mamlaka juu ya OpenAI – Nani Atashinda Vita ya AI?
Mvutano kati ya Elon Musk na Sam Altman umefikia kilele, huku mabilioni ya...