Mfanyakazi wa Usalama Ajiuzulu OpenAI: “Muda wa Trial and Error Umeisha”
David Robinson alifanya kazi OpenAI kwa miaka mitatu na nusu. Alishiriki...
Nvidia Imeunda Mfumo wa Kudhibiti AI Korofi zinazofnxs udukuzi.
AI agent akipewa ruhusa ya kutumia mafaili, kuendesha programu na kuingia...
Australia Yazuia AI ya OpenAI, Ikatafuta Njia Ya Kuingia Kwenye Mifumo Yake Ya Serikal
Kuna kitu kipya kinachotokea kwenye dunia ya AI ambacho kinaweza kuwa kikubwa...
OpenAI, Anthropic na Hugging Face Kuitwa UN: AI Sasa Yajadiliwa Kama Suala la Usalama wa Dunia.
Kile kilichoanza kama mashindano ya kampuni kutengeneza AI yenye uwezo mkubwa...
Je, Vifaa Vipya vya Teknolojia Vinapuuzia Swala la Faragha Sana?
Miwani ya AI ilipaswa kufanya maisha yawe rahisi. Ikuonyeshe unachokiona,...
Sam Altman Ataka Marekani Iongoze Viwango Vya Akili Mnemba.
Dunia inaingia kwenye hatua ambayo Akili Mnemba haitakuwa tu mashindano ya...
Mfululizo wa Matukio Yenye Wasiwasi na Siku Kumi Zilizobadilisha AI.
Kwa siku 10 tu, dunia ya AI ilionekana kama inakimbia pande mbili kwa wakati...
Musk na Kampuni Zake Wamalizana na Apple Katika Kesi Iliyodai Apple Ilifanya Njama na OpenAI Kuhodhi Soko la Simu na AI.
Elon Musk amemaliza sehemu moja ya vita vyake vya kisheria dhidi ya Apple....
Sam Altman Aonya Hatari ya AI Kuangamiza Binadamu Haiwezi Kupuuziwa, OpenAI Yasitisha IPO ya 2026.
OpenAI haitafanya IPO mwaka 2026. Uamuzi huo umejitokeza wakati kampuni hiyo na...
UAE Yabadili Mpango wa Data Center ya AI Kubwa Zaidi Nje ya Marekani Baada Kushambuliwa na Iran.
UAE ilikuwa inapanga kujenga kituo kikubwa cha data kwa ajili ya AI huko Abu...
Marekani Yailaumu China kwa Kutumia Mbinu Batili Kunakili AI Zake. DeepSeek, Moonshot AI na Alibaba Watajwa.
Marekani imeishutumu China kwa kutumia mbinu za AI distillation kupata uwezo...
OpenAI Yakubali “Tukio la Kidukuzi” la AI Yake kwenye Tovuti ya Ujerumani, Yasema Udhibiti Zaidi Unahitajika
OpenAI imekiri kwamba mifumo yake ya AI iliteka tovuti ya wiki nchini Ujerumani...
Marekani na China Kukaa Mezani Kujadili Usalama na Udhibiti wa AI.
Marekani na China wanajiandaa kukaa mezani katikati ya Septemba kujadili jambo...
OpenAI Yathibitisha Modeli Mpya ya AI Astra Ni Hatari, Inaweza Kuvunja Mifumo. Yaiwekea Ulinzi Mkali.
OpenAI imethibitisha kuwa modeli yake mpya ya AI, Astra, ina uwezo wa kuvunja...
OpenAI Yaishtaki Apple Kwa Kuishutumu Kuiba Siri za Biashara, Yasema Apple Ndio ya Kulaumiwa.
OpenAI imejibu madai ya Apple kuhusu wizi wa siri za biashara kwa kusema kuwa...
OpenAI Yakatisha Huduma za AI kwa SpaceX ya Musk, Uhasama kati yao Unazidi Kuongezeka.
OpenAI imeamua kusitisha usambazaji wa mifumo yake ya AI kwa Cursor, kampuni ya...
Makampuni Makubwa ya Teknolojia Yatangaza Hali ya Hatari Baada ya Kushindwa Kuzibithi Dukuzi za AI.
Makampuni makubwa ya teknolojia duniani yanaonya kwamba mashambulizi ya mtandao...
OpenAI Yaipunguzia Uwezo Modeli Yake ya AI Astra Baada ya Kuonyesha Uwezo Hatari wa Cybersecurity.
Dondoo Muhimu OpenAI imesitisha baadhi ya kazi za maendeleo ya Astra, modeli...
Trump Asema Bunge la Congress Linataka Kufanya Akili Unde AI “Ishindwe Kibiashara”
Dondoo Muhimu Rais Donald Trump amesema Bunge la Congress linataka kudhibiti AI...
Moonshot AI ya China Yajiunga na Orodha ya Kampuni Zenye AI Zilizotoroka Mazingira ya Majaribio.
Dondoo Muhimu Kampuni ya China Moonshot AI imeripotiwa kuwa modeli yake Kimi K3...