Baada ya Sony Kutangaza Mpango wa Kuachana na CD za PlayStation, Wadau Walalamika.
Dondoo Muhimu Sony imetangaza kuwa itaacha kabisa uzalishaji wa diski za...
Kwa Nini AI Inasababisha Bei ya Simu, Laptop na Vifaa Vya Elektroniki Kupanda Duniani?
Dondoo Muhimu Mahitaji makubwa ya chipu za kumbukumbu kutoka sekta ya AI...
Mauzo ya PS5 ya Sony yazidi kupaa; yachangia vizuri katika mapato ya Sony yanayovunja rekodi
Mauzo ya PS5 ya Sony yazidi kupanda. PS5 inaendelea kufanya vizuri sokoni....
FUNUNU: PS5 Pro Kutoka Mwaka 2024!
Katika soko la magemu ni wazi kwamba Playstation ambao wanamilikiwa na kampuni...
Playstation 5 Yafikisha Mauzo Ya Nakala Milioni 30!
Nakala ya mauzo milioni 30 ni nyingi sana kwa kifaa cha kielektroniki,...
PlayStation 5 Mpya: PS5 Pro vs PS5 Slim Kutoka Mwaka 2023!
Vifaa vya Playstation vimefanya sana vizuri katika soko na bado vinaendelea...
Sony Yauza Zaidi Ya PlayStation 5 Milioni 25!
Naaaam, mauzo ni makubwa sana sio? Vipi katika upande wa faida sasa? Ni wazi...
Sony Yazalisha Playstation 5 Yenye Muonekano Mwingine!
Hiki ni kitu kimojawapo ambacho watu hawakudhania kabisa, tulifikiria ndio...
Bei Za PlayStation 5 Zapanda Kwa Baadhi Ya Masoko!
Kwa sasa Playstation 5 ndio toleo la juu tuu katika matoleo ya Playstation,...
Playstation Kuinunua Kampuni Nyingine, Repeat.gg!
Repeat.gg ni mtandao maarufu sana ambao unaendesha mashindano ya kimtandao...
Sony Waja Na ‘Monitor’ Ya Gemu kwa Ajili Ya PC na Playstation 5!
Inajulikana kuwa Playstation 5 ni moja katika ya vifaa vya magemu ambavyo ni...
Playstation Baada Ya Kununua Bungie, Inasema Bado Itanunua Makampuni Mengi Zaidi!
Taarifa za hivi karibuni ni kwamba kampuni ya Playstation imenunua kampuni ya...
Mpaka Sasa Zimeuzika Zadi Ya PS5 (PlayStation 5) Milioni 19!
Kampuni ya Sony inajishushisha na mambo mengi sana yakiwemo na yale ya...
Sony wauza nakala milioni 100 za PlayStation 4. #Gemu
Kifaa cha kuchezea magemu cha PlayStation 4 kutoka Sony kimefanikisha kufikisha...
Sony Wanafanyia Kazi uwezekano wa kucheza Magemu ya Ps2 kwenye PS4
Wakati taarifa zikisema ya kwamba Xbox One itaweza kucheza magemu ya Xbox 360,...
Sony Waamua Kusitisha ‘Playstation Mobile’
Moja ya habari maarufu kwenye ulimwengu wa teknolojia ya magemu wiki hii ni...