Google Podcasts Kufungwa Kabisa Aprili 2024!
Mwezi septemba mwaka huu Google itangaza kwamba itafunga huduma yake ya Google...
Linkedin waanzisha mtandao wao wa vipindi vilivyo katika mfumo wa sauti
Vipindi ambavyo vipo katika mfumo wa sauti na kurushwa mubashara mtandaoni...
Spotify kupatikana Tanzania, ni habari njema kwa wapenda muziki
Baada ya muda mrefu wa kuwepo huduma ya kustream muziki ya Spotify kupatikana...
Podcast ni nini? – Njia rahisi ya kusikiliza na kurusha vipindi kwa urahisi
Je, umeshawahi kusikia kuhusu apps za Podcast? Je, zina faida yoyote? Fahamu...