Waandaaji Wa Gemu La Pokemon GO, Niantic Wamefuta Mamia Ya Wafanyakazi!
Niantic ni kampuni yenye jina kubwa katika ulimwengu wa magemu na mpaka sasa...
Watengenezaji Wa Pokemon Go, Niantic Waja Na Mtandao Wa Kijamii Kwa Ajili Ya Magemu Yao!
Pokemon Go ni moja kati ya magemu katika simu ambayo yamejopatia umaarufu...
Gemu ya Pokemon Go yafanyiwa maboresho ya aina yake
Kwa wale wapenzi wa gemu hasa gemu ya Pokemon Go hii ni habari njema...
Jinsi Ya Kulazimisha Kushusha Gemu Ya ‘Pokemon Go’ Kwa Android Na iOS!
Pokemon Go ni mchezo wa simu (Android na iOS) ambao umejipatia umaarufu kwa...
Rekodi Iliyowekwa Na Pokemon Go!
Pokemon Go tangia iachiwe rasmi mwezi wa saba mwanzoni 2016 imeleta mafanikio...