Apple Inatengeneza “Auto Lock” Mfumo Mpya wa Iphone Unaoweza Kufunga Iphone Moja Kwa Moja Pale Inapogundua Dalili Za Wizi.
Dondoo Muhimu Apple inaripotiwa kuendeleza mfumo mpya wa usalama unaogundua...
Simu Za Siri Za Korea Kaskazini: Zinaogopesha Utazitumia Na Zitakuwinda Kimya Kimya.
Dondoo Za Muhimu Simu za Korea Kaskazini zinafanana na smartphones za kawaida...
Apple Wanabadilisha Siri Kabisa, Sasa Inafanana na ChatGPT, na Hivi Ndivyo Wanavyoona Mustakabali wa AI Kwenye Simu Yako.
Kwa miaka mingi Siri ilikuwa kicheko cha watu. Sasa Apple wanabadilisha hadithi...
Jinsi Ya Kulinda Taarifa Na Kuifanya Akaunti Yako Ya Facebook Kuwa Ya Kibinafsi!
Kuna watu wengi wanapata shida sana juu ya kulinda taarifa juu ya akaunti zao...