Programu ya Microsoft Office 2024 yaanza kupatikana. #Windows #macOS
Programu ya Microsoft Office 2024 yaanza kupatikana kwa watumiaji wa programu...
WordPad itaondolewa katika matoleo yote yajayo ya #WindowsOS – #Microsoft
Microsoft imetangaza kuwa itaondoa programu ya uandishi/uhariri ya WordPad...
Fahamu Programu zote za Adobe
Adobe ni kampuni ya kimataifa inayohusika na utengenezaji wa programu...
Microsoft Office 2021 inakuja kwa Windows na MacOS mwaka huu
Microsoft wamesema tujiandae kwa ujio wa toleo la Microsoft Office 2021 kwa...
Programu za Lyrics kwenye Kompyuta, MiniLyrics na LyricsX. #Windows #Macs
Programu za lyrics kwenye kompyuta zinaweza zikawa ni moja ya programu muhimu...
Kuangalia Video ya YouTube kupitia VLC kwenye Kompyuta
Je kwa sababu yeyote unataka kuendelea kufanya kazi zako kwenye kompyuta na...
Programu 6 Muhimu za Kuwa Nazo kwenye Kompyuta yako ya #Windows10.
Hizi ndio programu muhimu za kuwa nazo kwenye kompyuta/ laptop yako inayotumia...
Mibadala Ya Bure Kwa Microsoft Office! #2020
Tumeshaandika kuhusiana na huduma za Microsoft Office, hasa kama unataka...
MiniLyrics: Programu nzuri ya kuonesha lyrics za nyimbo kwenye kompyuta yako
MiniLyrics ni moja ya programu muhimu kuwa nayo kwenye kompyuta yako kwa watu...
Caption: Programu ya utafutaji wa Subtitles kwa njia rahisi (Windows/Mac)
Caption, ni programu inayorahisisha utafutaji wa subtitles. Kuna tovuti nyingi...
No More Ransom: Fahamu tovuti inayosaidia kuokoa mafaili yaliyodukuliwa
Je ushawahi kufahamu kuna tovuti inayokusaidia kuokoa mafaili yaliyodukuliwa...
Facebook Messenger kuwa ndogo zaidi na mambo mapya yapo njiani. #Apps
App ya Messenger kuwa ndogo zaidi hivi karibuni. Baada ya miaka mingi ya app...
Kikokotozi cha Windows chawekwa wazi GITHUB.
Kikokotozi cha Windows kinakuja kitofauti. Mapema mwezi huu kampuni ya...
VLC 3.0: VLC waleta sasisho kubwa zaidi, Download toleo jipya kwa simu, kompyuta n.k
VLC waleta sasisho kubwa zaidi kufanyika katika miaka ya hivi karibuni. Toleo...
Kaspersky Lab washinda zabuni Brazil kuhudumia jeshi la nchi hiyo
Kampuni ya Kaspersky Lab imeshinda zabuni ya kutoa huduma za usalama wa...
CCleaner: Programu muhimu ya kusafisha kompyuta iliyogeuka kuwa kirusi
CCleaner ni moja ya programu maarufu kwa ajili ya kuwasaidia watumiaji wa...
Microsoft kuachisha Programu ya Paint katika Windows 10
Kuna uwezekano mkubwa Microsoft kuondoa programu ya Paint katika sasisho...
Backup and Sync: App/Programu Mpya ya Google Drive yaja
Siku chache zilizopita tuliandika kuhusu ujio wa programu mpya ya huduma ya...
Namna ya kubadili folda lako kuwa la rangi uitakayo katika Windows! #Maujanja
Tofauti na mfumo endeshi wa Mac OS X, mfumo endeshi wa Windows haurusuhu...
Utaweza Kubackup Kompyuta Nzima kupitia Google Drive
Google wanaleta maboresho mapya katika app/programu yao maarufu ya Google...