Intel vs Apple kwenye prosesa, Mkurugenzi wa Intel asema bado wapo juu
Kuna kavita kachinichini ka Intel vs Apple, kitu kinachoonesha ni jinsi gani...
Apple na Prosesa zake za M1, Laptop za Apple zawa bora zaidi
Apple watambulisha prosesa mpya za M1 kwa ajili ya kutumika katika laptop zake...
Mambo 4 Muhimu ya Kufahamu katika Ununuaji wa Laptop
Je kuna mambo yeyote muhimu ya kufahamu katika ununuaji wa laptop? Lilikuwa...
Prosesa za Celeron: Kwa nini uziepuke ingawa huwa zinakuja kwenye laptop za bei nafuu
Prosesa za Celeron kutoka kampuni ya Intel zimepata umaarufu sana siku hizi...
HP kulipwa takribani trilioni 6.6 za Tsh na Oracle baada ya kushinda kesi
Oracle watalazimika kuilipa zaidi ya Tsh 6.6 trilioni kampuni ya “Hewlett...
Samsung wabeba prosesa zote za kisasa za Snapdragon 835 kwa ajili ya Galaxy S8 – wengine wazikosa
Kulingana na tovuti ya Forbes inasemekana kampuni ya Samsung imehakikisha...