FUNUNU: PS5 Pro Kutoka Mwaka 2024!
Katika soko la magemu ni wazi kwamba Playstation ambao wanamilikiwa na kampuni...
Playstation 5 Yafikisha Mauzo Ya Nakala Milioni 30!
Nakala ya mauzo milioni 30 ni nyingi sana kwa kifaa cha kielektroniki,...
Sony Waja Na ‘Monitor’ Ya Gemu kwa Ajili Ya PC na Playstation 5!
Inajulikana kuwa Playstation 5 ni moja katika ya vifaa vya magemu ambavyo ni...
Playstation Baada Ya Kununua Bungie, Inasema Bado Itanunua Makampuni Mengi Zaidi!
Taarifa za hivi karibuni ni kwamba kampuni ya Playstation imenunua kampuni ya...
Sony Waacha Kuzalisha PS3 Huko Japan!
Utengenezaji wa Sony PS3 umefikia ukingoni hivyo basi usije ukashangaa huoni...
Adobe Photoshop Yatimiza Miaka 25!
Adobe inasheherekea maadhimisho ya miaka 25 ya Adobe photoshop, Software...