Baada ya Sony Kutangaza Mpango wa Kuachana na CD za PlayStation, Wadau Walalamika.
Dondoo Muhimu Sony imetangaza kuwa itaacha kabisa uzalishaji wa diski za...
PS5 vs PS5 Slim: Tofauti ni Nini, na Ipi Unapaswa Kuchagua?
Unapozungumzia gaming, PlayStation ni jina lisilo na mshindani. Kila gamer...
Mauzo ya PS5 ya Sony yazidi kupaa; yachangia vizuri katika mapato ya Sony yanayovunja rekodi
Mauzo ya PS5 ya Sony yazidi kupanda. PS5 inaendelea kufanya vizuri sokoni....
FUNUNU: PS5 Pro Kutoka Mwaka 2024!
Katika soko la magemu ni wazi kwamba Playstation ambao wanamilikiwa na kampuni...
Sony Waja Na ‘Monitor’ Ya Gemu kwa Ajili Ya PC na Playstation 5!
Inajulikana kuwa Playstation 5 ni moja katika ya vifaa vya magemu ambavyo ni...
Mpaka Sasa Zimeuzika Zadi Ya PS5 (PlayStation 5) Milioni 19!
Kampuni ya Sony inajishushisha na mambo mengi sana yakiwemo na yale ya...