Xiaomi Yatengeneza Chipu Yake ya AI, Kuingia Kwenye Ushindani na Qualcomm na MediaTek.
Dondoo Muhimu Xiaomi imezindua Xring O3, chipu yake mpya inayolenga simu za...
Qualcomm inapanga kupandisha bei ya bidhaa zao mwisho wa majira ya joto
Qualcomm inapanga upandisha bei ya vipuri ambavyo inatengeneza kufikia mwisho...
Qualcomm Inataka Kununua Intel – Je, sekta ya chip za Kompyuta kubadilika?
Qualcomm Inataka Kununua Intel. Katika habari za hivi karibuni, Qualcomm,...
Qualcomm waiburuza Transsion mahakamani, Tecno na Infinix Zatumbukizwa Katika Shtaka la Haki Miliki
Qualcomm waiburuza Transsion mahakamani, Transsion Holdings ni kampuni...
Sony Hawaendi Popote, Bado Wako Kwenye Soko La Simu Janja Kwa Miaka Kadhaa!
Sony ni moja kati ya chapa kubwa sana katika ulimwengu wa teknolojia, chapa hii...
Tarehe ya ujio wa Snapdragon 8 Gen 2 imewekwa wazi
Sifa ya simu nzuri ni kuwa na kipuri mama chenye uwezo wa kuifanya rununu...
Qualcomm Kuja Na Simu Janja Yake Kwa Ushirika Wa Asus!
Qualcomm ni kampuni kubwa sana inajihusisha na maswala mengi ya teknolojia...
Qualcomm Snapdragon 778G kwa ajili ya simu janja za 5G yazinduliwa
Kipuri mama Snapdragon 778G leo kimezinduliwa rasmi ambapo kinakuja mahususi...
Tatizo la vipuri vya Qualcomm kwenye simu za Samsung
Siku kadhaa zilizopita tuliandika kuhusu vipuri mama vya Qualcomm kuwa na...
Simu za Android hatarini kutokana na tatizo katika chip za Qualcomm
Mamilioni ya simu za Android hatarini dhidi ya udukuzi kutokana na matatizo...
Chipset ni nini? Je chipset gani ni bora zaidi unapochagua simu ya kununua?
Je ushawahi jiuliza chipset ni nini kwenye simu n.k.? Chipset ni moja ya kiungo...
Simu za Huawei kutumia zaidi Kirin badala ya Qualcomm
Simu nyingi za Huawei ambazo zipo tayari sokoni zinazotumia Kirin (kipuri mama)...
Simu ya kamera MP 64 na MP 100 ipo njiani kuja
Tulianza na kamera za ubora wa lai ya nchini lakini katika miaka ya karibuni...
Simu zenye 5G kuja mwaka 2019: Fahamu zitatolewa na nani. #Qualcomm
Simu zenye 5G kuja mwaka 2019. Upo hapo? Wakati bado kwa nchini mfumo wa 4G...
FAHAMU: Maana Ya ‘Fast Charging’ Kwa Baadhi Ya Simu Janja!
Ni mara ngapi umelisikia hili neno, Fast Charge/Quick Charge? .. natumai ni...
Chip mpya ya Qualcomm: Simu za bei nafuu (Featured phones) kuja na uwezo wa 4G LTE
Simu za kawaida, maarufu kama ‘featured’ phones, ambazo huwa...