Ni Zipi Simu Bora za Bei Nafuu 2026: Redmi, Samsung, Tecno, Infinix n.k katika Ushindani Mkubwa.
Siku hizi kupata simu nzuri kwa bajeti ndogo imekuwa rahisi kwa upande mmoja,...
Uwezo wa kuficha namba yako WhatsApp
Kuficha namba yako WhatApp: WhatsApp wameendelea kuboresha njia ya mawasiliano...
Unajua Flight Mode inasaidia simu kujaa chaji haraka?
Simu kujaa chaji haraka: Suala zima la simu kuisha chaji haraka limekuwa ni...
Android na IOS: Kushabiana, Tofauti na uwepo wa mifumo mingine (Sehemu ya pili)
Android na IOS: Katika Sehemu ya kwanza, tumeona ufanano uliopo kati ya mifumo...
Njia bora za kufanya betri/chaji idumu kwenye simu. #Betri #Simu
Leo fahamu njia za kupunguza utumiaji wa chaji kwenye simu yako. Kwa mmiliki wa...
Android na iOS: Kushabiana, Tofauti na uwepo wa mifumo mingine (Sehemu ya kwanza)
Mifumo mingine: Maneno haya mawili, Android na iOS yamekuwa maarufu sana katika...
Samsung Galaxy Fold 8, Z Flip 8 na Z Fold 8 Ultra zazinduliwa, sasa sio fununu tena
Samsung wamezindua Galaxy Fold 8, Z Flip, Galaxy Z Fold 8 Ultra. Simu hizi...
Inasadikiwa Sansung kuzindua Galaxy Fold 8 kwenye majira ya joto 2026
Inaamikika kuwa Samsung watazindua simu janja Galaxy Fold 8 kwenye tukio...
Nini cha kufanya simu inapoingia kwenye maji?
Majanga ya rununu kuingia kwenye maji ni vitu ambavyo watu wengi duniani kote...
Fahamu kuhusu wadukuzi
Udukuzi ni mchakato wa kupata ufikiaji usioidhinishwa wa mtandao wa kompyuta au...
India Yawekeza Mabilioni Kuchuana na China Kwenye Utengenezaji wa Simu za Kisasa.
Dondoo Muhimu za Makala Hii India imetangaza mpango mpya wenye thamani ya zaidi...
Pata Huduma Ya Wikipedia Ndani Ya WhatsApp!
Tumeizoe WhatsApp kuwa kama chanzo kikubwa na kuongea,kutuma meseji na hata...
TECNO SPARK Slim – Baada ya iPhone Air, Tecno nao wana simu nyembamba
TECNO SPARK Slim ni simu mpya kutoka Tecno inayovutia na yenye muonekano wa...
Hizi Ndio Zinaweza Kuwa Simu Bora Zaidi 2025: Mwaka wa Simu za AI
Kwa nini mwaka huu ni tofauti? Mwaka 2025 umeleta mapinduzi makubwa katika...
Infinix Note 60 Ultra: Je, Hii Ndiyo Simu Bora Zaidi kutoka Infinix?
Infinix wameamua kuingia kwenye soko la simu za “Premium” kwa...
Siri za iPhone 18 Pro Zavuja Mtandaoni: Mtikisiko wa Usalama Katika Kiwanda cha Tata Electronics India
Soko la teknolojia duniani limepigwa na butwaa baada ya kundi la udukuzi la...
Mony Mint: Ifahamu simu janja ya 4G ndogo kabisa kuliko zote
Simu janja zimekuwa lukuki na zina muonekano na ukubwa ambao unafanana na...
Soko la Simu laporomoka – Xiaomi, Oppo na Vivo Washusha Malengo ya Mauzo ya 2026
Soko la kimataifa la simu janja (smartphone) linakabiliwa na mtikisiko mkubwa,...
Kwa Nini AI Inasababisha Bei ya Simu, Laptop na Vifaa Vya Elektroniki Kupanda Duniani?
Dondoo Muhimu Mahitaji makubwa ya chipu za kumbukumbu kutoka sekta ya AI...