Kuna Vitu Wakuabwa wa AI Kama Sam Altman Hawapendi Kabisa Watu Wajue Kuhusu AI.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii AI inaendelea kuuzwa kama teknolojia...
AI Inazidi Kuwafukuzisha Watu Kazi: Je, Dunia Inaingia Kwenye Enzi Ambapo Kazi za Binadamu Hazitahitajika Tena?
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Meta imefukuza maelfu ya wafanyakazi huku...
Vumbuzi za Teknolojia 12 za Mwaka 2026, Zinazoubadilisha Ulimwengu Mbele ya Macho Yetu.
Dondoo za Muhimu za Makala Hii. Jinsi AI zinazoongea kama binadamu...
Mbunifu wa iPhone Air kuondoka Apple
Mbunifu wa iPhone Air aliyetumika katika utambulisho wa simu hiyo katika...
Jinsi Xiaomi Ilivyomwaga Apple Na Sasa Inawafukizia Tesla Kwa Magari Ya Umeme Ya Bei Nafuu Na Teknolojia.
Kampuni iliyoanzia kwa simu nafuu sasa inajenga magari ya kisasa — ni safari ya...
Makampuni Yaliyowafukuza Wafanyakazi kwa Ajili ya AI Yanapata Hasara: Je, AI Itaweza Kuchukua Nafasi ya Binadamu?
Hofu inazozidi kukua miongoni mwa wafanyakazi duniani ni kwamba akili bandia...
Je, Google AI Inaweza Kuipiku OpenAI ChatGPT? Baada ya Maboresho Yake ya Vipengele vya AI Vinavyoonekana Bora.
Katika dunia ya sasa inayotawaliwa na teknolojia ya akili mnemba (AI), jina la...
Jinsi AI Inavyoiba Ubunifu Kwa Wasanii, Wabunifu Na Vyombo Vya Habari.
Teknolojia ya AI imeleta mapinduzi makubwa katika sekta ya ubunifu, lakini pia...
Nokia 7600: Simu ya kipekee yenye Muundo wa kufanania Tone la Machozi Iliyoacha Alama Isiyofutika katika Historia ya Simu.
Ubunifu Uliovunja Mipaka Katika mwaka wa 2003, wakati ambapo simu za mkononi...
Mapinduzi kwenye Teknolojia ya Ujenzi: Nyumba za Kuchapishwa na 3D Printing Badala ya Kujengwa na Mafundi, Je, Njia Hii Mpya Inaleta unafuu kwenye Suala la Kupata Makazi?
Teknolojia ya 3D Printing Katika Ujenzi wa Nyumba Teknolojia ya 3D Printing...
Ubunifu: Siti za Ndege za Ghorofa, zawavutia baadhi na kuibua maswali kwa wengine
Ubunifu wa siti za ndege za ghorofa uliooneshwa kwenye maonesho ya sekta ya...
Samsung Yamvuta Mbunifu Wa Zamani Wa Mercedes!
Samsung imepata mfanyakazi mpya, mfanyakazi huyu kwa zamani alikua anafanya...
Wiki ya ubunifu Tanzania 2021 #WUTz2021
Ni mwaka mwingine ambapo nchini Tanzania yanafanyika yakiwa yameanza Mei 17-22...
Smart Beauty Mirror: Kioo Janja Kwa wadada walimbwende wenye kujali muonekano wao
Umeshawahi kumuona mtu aliyejiweka ‘make Up’ usoni tena kwa kutumia...
Kifaa cha kupima malaria bila ya damu chaundwa nchini Uganda
Kijana mmoja mwenye umri wa miaka 24, Brian Gitta, raia wa Uganda ameshinda...
Google AutoDraw: Sasa hivi mtu yeyote anaweza kuwa mchoraji mzuri
Google kupitia blog yao watambulisha huduma mpya kupitia mtandao inayoitwa...
Microsoft 4Afrika Initiative ni nini hasa? #Microsoft #DoMore
Microsoft ni moja ya makampuni makubwa ya teknolojia duniani, Microsoft 4Afrika...
Apple kuzuiwa kuuza iPhone 6 na 6 Plus Nchini China Kisa Wizi wa Ubunifu
Tumezoea mara nyingi Apple ndio wamekuwa wakilalamika kuibiwa ubunifu wa simu...
Twitter: Muundo/Muonekano mpya kwa Watumiaji wa Vifaa vya Android
Upo uwezekano mkubwa Twitter inataka kuleta mabadiliko makubwa katika muonekano...
Bastola Inayokunjika na kuchukua muonekano wa Simu-Janja, Ukaificha mfukoni!
Kampuni inayoitwa Ideal Conceal imetengeneza bidhaa yake ya kwanza, bastola...