Vodacom Tanzania yazindua mfumo wa mawasiliano wenye kasi ya 5G nchini.
Kampuni ya mawasiliano ya Vodacom Tanzania PLC yawa ya kwanza nchini Tanzania...
Usajili wa laini za Vodacom kwa alama za vidole #Tanzania
Nchini Tanzania suala la usajili wa laini za simu kwa kutumia alama za vidole...
Mkurugenzi wa Vodacom Kushikiliwa na Polisi: Inahusisha Teknolojia & Mapato
Kama unafuatilia habari basi utakuwa umekutana na taarifa za wafanyakazi kadhaa...
Upatikanaji wa Infinix Zero 6 warahisishwa nchini Tanzania
Bidhaa za kidijiti kwa wale ambao tunapenda kuagiza vitu nje kwa bei ya...
Kwa ushirikiano na MasterCard, sasa lipia malipo ya mtandaoni kwa kupitia M-Pesa
Makampuni mengi yanajitahidi kuweka nguvu zaidi kwenye matumizi ya dijitali...
Vodacom na wizi wa fedha mtandaoni
Kampuni ya simu ya Vodacom kwa kushirikiana na Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania...
Apigwa faini ya takribani Tsh 860,000 kwa kukataa kurudisha fedha alizotumiwa kwa M-Pesa
Ukipokea pesa kwa njia ya simu kimakosa ni bora kuzirudisha kwa aliyekutumia au...
Rais JPM atamba kutumia mitandao yote ya simu
Rais John Magufuli amesema anajivunia kuwa na mitandao mingi ya simu ambayo...
Vodacom kuuza hisa; Zijue faida za kununua hisa za makampuni.
Kampuni ya Vodacom imeingia katika vichwa vya habari hivi karibuni hapa nchini...
Tigo na Halotel inakua kwa kasi, Airtel na Vodacom wanapoteza.. ????#Ushindani
Unakumbuka wakati wa ujio wa Halotel tuliandika uchambuzi mrefu tukieleza ni...
Vita ya 4G LTE ; TiGo na Vodacom wapigana vikumbo
Wakati kampuni ya simu za mikononi ya Vodacom ikiingia katika ulingo wa...
Vodacom Smart 6: Simu janja ya Bei Nafuu kutoka Vodacom – #Uchambuzi
Mitandao ya simu ina utaratibu wa kuleta simu spesheli kwa wateja wao...
Vodacom Kuuza Simu na Vinginevyo Kwa Bei Rahisi Jumamosi Hii
Mtandao wa simu wa Vodacom umeandaa tukio jingine la mauzo makubwa ya simu,...
Nichague Mtandao Upi Kwa Ajili ya Matumizi ya Intaneti?
Nichague Mtandao Upi kwa ajili ya matumizi ya intaneti? Hili ni swali ambao...
M-Pesa na Tigo Pesa Kwenye Mkataba Mpya wa Huduma Zao
Kwenye taarifa iliyotolewa leo na kampuni mama ya Tigo, Millicom imesema...
Fahamu TCRA Imesema Nini Kuhusu Mabadiliko ya Bei ya Vifurushi
TCRA imetoa taarifa kwa umma kuhusu suala la makampuni ya simu kupandisha bei...
Mhe. J. Makamba ‘Tumewaandikia TCRA Wachukue Hatua …..’
Lazima utakuwa tayari unafahamu kuhusu mabadiliko ya gharama ya matumizi ya...
Vodacom yaja na promosheni ya shilingi bilioni 30!
Bilioni 30 ndani ya siku 100!!!! Yaani zaidi ya Milioni 3.33 kila siku! Moja...