OpenAI Yaipunguzia Uwezo Modeli Yake ya AI Astra Baada ya Kuonyesha Uwezo Hatari wa Cybersecurity.
Dondoo Muhimu OpenAI imesitisha baadhi ya kazi za maendeleo ya Astra, modeli...
OpenAI Yataka Mahakama Itupilie Mbali Kesi ya Apple: Yasema Haijawahi Kuiba Siri za iPhone.
Dondoo Muhimu OpenAI imeiomba mahakama ya Marekani kutupilia mbali kesi...
Apple Yaishtaki OpenAI Kwa Madai ya Kuiba Siri za Biashara za Hardware.
Dondoo Muhimu Apple imefungua kesi dhidi ya OpenAI, kampuni ya io Products na...
Sam Altman: Binadamu Aliyebeba Akili Mnemba (A.I) Mikononi Mwake.
Aliyeleta ChatGPT Duniani, Lakini Nani Anamdhibiti? Kuna watu huona mapinduzi...
EU Yaamuru Meta Kuruhusu AI za OpenAI na Washindani Wengine Ndani ya WhatsApp Bila Malipo
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Umoja wa Ulaya umeiamuru Meta kufungua WhatsApp kwa...
Anthropic ya Claude na OpenAI ya ChatGPT: Ipi Kampuni ya AI Yenye Thamani Kubwa Zaidi Mwaka 2026?
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Anthropic, kampuni inayomiliki Claude, sasa ina...
Bosi wa OpenAI Sam Altman Akiri Hadharani: “AI Haiwezi Kumuondoa Kazini Binadamu”
Dondoo Muhimu Za Kwenye Makala Hii Sam Altman, mtu aliyeunda ChatGPT, amekiri...
OpenAI Inashinda Kesi Dhidi Ya Elon Musk: IPO Ya Dola Trilioni Moja Inakaribia.
Dondoo Muhimu Katika Makala Hii Baraza la waamuzi tisa huko Oakland, California...
OpenAI Kujaribu Matangazo Ndani ya ChatGPT: Hatua Mpya ya Kuongeza Mapato, Je, Nini Kitabadilika?
MUHTASARI. ChatGPT kuanza kuonyesha matangazo kwa watumiaji wa Free na Go...
Uingereza Inachunguza X ya Elon Musk Kuhusu Picha za Ngono za AI (Grok).
Akili Unde (AI) imekuwa injini ya mageuzi katika ubunifu wa picha, sauti na...
Kutoka Kicheko hadi Tishio: Jinsi Gemini 3 Ilivyopindua Meza ya AI 2025. OpenAI wanahitaji kuhofu?
Google Gemini 3: Imebadalisha Mchezo — Je, Ndio AI Bora Mwaka 2025? Hivi...
Huduma 5 za AI nzuri zitakazoongeza Ufanisi Kazini na Darasani. #AI #AkiliUnde #AkiliMnemba
Teknolojia ya Artificial Intelligence (Akili Unde) imeleta mapinduzi katika...
Stargate: Ushirikiano wa OpenAI, Samsung na SK Telecom Kutengeneza Moyo wa Dunia ya AI.
Mwanzo wa Enzi Mpya ya Akili Mnemba Teknolojia ya Akili Mnemba (AI) imekuwa...
Je, AI Inaweza Kuchukua kazi za Madaktari? OpenAI Wana Teknolojia Mpya Inayosemekana Kuzidi Ufanisi wa Binadamu Katika Utambuzi wa Magonjwa.
Mabadiliko makubwa yanashuhudiwa katika sekta ya afya duniani baada ya kampuni...
OpenAI na Elon Musk Wakubaliana Kuharakisha Kesi ya Kuhusu Ubadilishaji wa OpenAI Kuwa Kampuni ya Kibiashara
OpenAI na Elon Musk wamekubaliana kuharakisha kesi yao ya kisheria kuhusu...
Kundi Linaloongozwa na Musk Laweka Ofa ya Dola Bilioni 97 Kununua OpenAI, Kampuni Mama ya ChatGPT
Katika hatua inayotikisa tasnia ya teknolojia, kundi la wawekezaji...
App 5 Bora za AI Zitakazokusaidia Kuboresha Ufanisi kwenye Kazi Zako.
Teknolojia ya Akili Mnemba Artificial Intelligence (AI) inabadilisha jinsi...
Programu 5 Bora za Bure za AI(Akili Mnemba). Unaweza Kuzitumia Kuboresha Maisha na Kazi Zako.
Katika ulimwengu wa sasa, teknolojia ya Artificial Intelligence (AI), Akili...
Vita ya AI Imeaanza. Elon Musk na Apple wako vitani! Hii ni Baada Ya Siri Kuonganishwa Na Chat-GPT.
Elon Musk na Apple wanagongana tena! Wakati huu, vita ni juu ya akili ya Mnemba...
OpenAI, watengenezaji wa ChatGPT, wameungana na Figure AI kuleta roboti yenye uwezo kujifunza na kuzoea mazingira mapya.
OpenAI, kampuni iliyounda ChatGPT, maarufu kwa uwezo wake wa kujibu maswali na...