Super Computer na Matumizi yake
Unazifahamu Super Computer? Teknokona leo tunakuchambulia maana, aina na...
DELL yarudishwa tena kwenye soko la hisa
Maana ya kampuni kuwa kwenye soko la hisa ni kwamba sasa umiliki wake sio tena...
Dell Precision 7730, Moja ya Laptop ya kiwango cha juu kutolewa na Dell. #2018
Kampuni ya Dell imetambulisha laptop inayokwenda kwa jina la Dell Precision...
Microsoft Kushirikiana Na Dell Pamoja Na HP Ili Kuuza Tabiti Zao Za Surface Pro!
Microsoft imejikita katika kuingia katika makubaliano ili kupata ushirikiano wa...
Kampuni Ya Lenovo Yakaribia Kushika Soko la Kompyuta!
Kwa wengi wetu tutakapowaza kununua kompyuta mara moja tunawaza HP, Samsung au...