Ushirikiano mzuri kati ya Dropbox na Google Drive
Tunaopenda kuhifadhi vitu “Kusikojulikana” bila shaka tutakuwa...
Dropbox wadukuliwa; Mamilioni ya akaunti hatarini
Imegundulika kwamba zipo taarifa za akaunti zaidi ya milioni 68 ambazo...
Jinsi Ya Kuhifadhi Mafaili Yaliyoko Kwenye Simu/Kompyuta Katika Mtandao!
Uzuri wa Teknolojia ni kwamba kama uko makini basi hutaweza kupoteza taarifa...
‘Share’ Mafaili Ya DropBox Ukiwa Katika App Ya Facebook Messenger!
Watumiaji wa uhifadhi wa mtandaoni sasa wanazidi kurahisishiwa jambo hilo, tena...
Huduma ya Dropbox yafikisha watumiaji zaidi ya Milioni 500
Huduma ya uhifadhi wa mtandaoni ya Dropbox imefikisha watumiaji milioni mia...
Umesikia kuhusu GB zako za Bure?
Watu wengi wanahifadhi data zao mtandaoni, kitu amabacho ni bure na kimejipatia...
App Muhimu kwa Simu na Tableti Yako
Na Brian L. Anderson Ulimwengu wa vitumi vya mkononi unakua kwa kasi kubwa na...
Je, Umetumia DropBox?
DropBox ni njia nzuri ya kuweza kuwa na data zako kama mafaili ya ofisi, picha,...