Meta Yakubali Kulipa Dola Bilioni 18 Kwa Kesi ya Watoto: Mabadiliko Makubwa Kuja Kwenye Facebook na Instagram
Dondoo Muhimu Meta imekubali kulipa hadi dola bilioni 18 kumaliza kesi...
Instagram kufanya mtu alipie ili kutumia huduma ya akili unde ya hali ya juu
Huduma ya akili unde: Maudhui ambayo yametengenezwa na akili mnemba na kwa...
Instagram mawindoni kufunga baadhi ya akaunti
Instagram mawindoni: Katika miaka ya karibuni, Instagram imekuwa ikijaribu kwa...
Meta yaanzisha mtindo mpya wa kutoa nembo ya akaunti iliyothibishwa
Meta: Kuwa na nembo ya akaunti iliyothibishwa imekuwa kitu cha muhimu kwa wenye...
Instagram Yaanza Kukutoza Ukitumia AI: Vipengele Vipya Vitakuwa vya Kulipia.
Dondoo Muhimu za Makala Hii Instagram imethibitisha kuwa baadhi ya vipengele...
Jinsi TikTok Ilivyobadili Kabisa Ulimwengu wa Mi tandao ya Kijamii Tangu 2020.
Dondoo Muhimu za Makala TikTok ilifanya video fupi kuwa njia kuu ya kutengeneza...
Mama Mmoja Italia Aishtaki Meta na TikTok Baada ya Kifo cha Binti Yake wa Miaka 12.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii Mama mmoja nchini Italia ameishtaki Meta na TikTok...
Instagram Yatikisa Dunia ya Social Media Tena: Hizi Ndizo Updates 6 Kubwa Zinazobadilisha Jinsi Tunavyotumia App Hiyo 2026.
Instagram unayoijua leo si ile ya jana. Na mabadiliko yanakuja kwa kasi kubwa...
Instagram, Facebook na WhatsApp Zajitosa Kwenye Subscriptions: Je, Nini Kitabadilika?
Dondoo Muhimu Meta inaanza kujaribu subscriptions za kulipia kwa Instagram,...
FTC Dhidi ya Meta: Hatma ya Instagram na WhatsApp Hatarini
FTC Dhidi ya Meta: Tume ya Biashara ya Shirikisho la Marekani (FTC) imefungua...
Baada ya TikTok, CapCut Kupigwa Stop Marekani, Instagram Yazindua “Edits”: App Mpya ya Kuhariri Video
Katika wakati ambapo dunia inashuhudia marufuku kali dhidi ya TikTok na CapCut...
Instagram Ina Maboresho Mapya Kibao: Na hivi Ndo Jinsi Yatakavyobadilisha Jukwaa Hilo na Uzoefu kwa Watumiaj.
Instagram imeleta maboresho mapya ambayo yatabadilisha jinsi unavyotumia...
Jinsi ya Kurudisha Akaunti Yako ya Instagram Iliyodukuliwa: Mwongozo wa Kina.
Kudukuliwa kwa akaunti yako ya Instagram kunaweza kuwa tukio la kusikitisha na...
Instagram Inafanya Majaribio ya Uchapishaji wa Video za Reels Zenye Urefu wa Hadi Dakika 3.
Instagram inafanya majaribio kuongeza uwezo wa watumiaji wake kuruhusiwa...
Jinsi Ya Kuwezesha Kupandisha (Upload) Video Zenye Ubora (Quality) Wa Juu Katika Instagram!
Instagram kwa sasa ni moja kati ya mitandao ya kijamii ambayo ni maarufu sana...
Meta Kuvunja Mahusiano Haya Kati Ya Chat Za Instagram Na Facebook!
Ni wazi kwamba mitandao mingi ya kijamii ambayo inamilikiwa na Meta (Facebook,...
Uwezo Wa Ku’Share Status Za WhatsApp Katika Mtandao Wa Instagram Wanukia!
Pengine hili sio jambo geni sana katika mtandao wa WhatsApp sababu mpaka sasa...
Sasa Unauwezo Wa Kushusha (Download) Reels Za Instagram!
Instagram imweka wazi kipengele hichi cha uwezo wa kushusha Reels zote ambazo...
Sasa Unaweza Kushusha (Download) Reels Za Instagram Katika Kifaa Chako!
Kipengele hiki kutokea instagram wengi walikua wanakisubiria kwa hamu sana,...
Mitandao Ya Kijamii kutoka Meta Na Tiki Za ‘Verification’ Za Kulipia!
Mitandao ya kijamii ambayo inaongelewa hapa katika maswala ya tiki ya bluu ni...