X Yashinda Vita vya Twitter, Twitter Inaweza Kurudi, Lakini Siyo Ile ya Musk Tuliyoizoea?
Ukiambiwa Twitter leo, bado unajua kabisa kinachomaanishwa. Hata baada ya Elon...
Meta Yakubali Kulipa Dola Bilioni 18 Kwa Kesi ya Watoto: Mabadiliko Makubwa Kuja Kwenye Facebook na Instagram
Dondoo Muhimu Meta imekubali kulipa hadi dola bilioni 18 kumaliza kesi...
WhatsApp Yaimarisha Usalama; Imebadilisha uthibitishaji wa hatua mbili (2FA), Sasa utapokea Nenosiri Badala ya PIN ya namba 6.
WhatsApp imeongeza safu mpya za usalama zinazolenga kufanya iwe vigumu zaidi...
Meta Mahakamani Marekani Kwa Kesi Ya Watoto. Faini Yaweza Kufikia Dola Trilioni 1.4
Dondoo Muhimu Majimbo 29 ya Marekani yameishtaki Meta, yakidai Facebook na...
Mahakama Kuu ya France Yazuia Marufuku ya Mitandao ya Kijamii Kwa Watoto Chini ya Miaka 15.
Dondoo Muhimu Mahakama ya Katiba ya France imezuia sheria inayopiga marufuku...
AI ya Meta Nayo Yadukua Mfumo wa Kampuni Nyingine Wakati wa Majaribio. Je, Sekta ya AI Inakabiliwa na Changamoto Mpya ya Usalama?
Dondoo Muhimu Meta imethibitisha kuwa modeli yake ya Muse Spark 1.1 ilifanikiwa...
Meta Yaomba Radhi Serikali ya India Baada ya Facebook na Instagram Kulaumiwa Kwa Maudhui Haramu.
Dondoo Muhimu Mark Zuckerberg ameripotiwa kuiomba radhi serikali ya India...
Kwa Nini Elon Musk Anaamini AI Inaweza Kuwazidi Hata Binadamu Ndani ya Miaka 10 Ijayo?
Dondoo Muhimu Elon Musk anaamini AI inaweza kuvuka uwezo wa akili za binadamu...
Threads yaleta maboresho ya kuwawezesha wazazi/walezi kufuatilia akaunti za watoto wao
Threads sasa umewapa uwezo wazazi/walezi wa watoto kuweza kufuatilia kile...
Instagram kufanya mtu alipie ili kutumia huduma ya akili unde ya hali ya juu
Huduma ya akili unde: Maudhui ambayo yametengenezwa na akili mnemba na kwa...
Instagram mawindoni kufunga baadhi ya akaunti
Instagram mawindoni: Katika miaka ya karibuni, Instagram imekuwa ikijaribu kwa...
Meta yaanzisha mtindo mpya wa kutoa nembo ya akaunti iliyothibishwa
Meta: Kuwa na nembo ya akaunti iliyothibishwa imekuwa kitu cha muhimu kwa wenye...
NCSA Mosaic – Kivinjari cha kilichopasua anga kwenye utumiaji wa intaneti
Tunafahamu vyema Intenet Explorer haipo tena kwenye ulimwengu wa matumizi. Ni...
Mchungaji aiburuza OpenAI mahakamani kutokana na ushauri wa ChatGPT
Mchungaji aenda mahakami kutaka fidia kutokana na kile ambacho ChatGPT...
AI ya OpenAI Yatoroka Majaribio na Kushambulia Mtandao: Tukio Ambalo Halikusudiwa Kutokea.
Dondoo Muhimu Za Makala Hii AI ya OpenAI yatoroka mipaka ya majaribio yake ya...
Instagram Yaanza Kukutoza Ukitumia AI: Vipengele Vipya Vitakuwa vya Kulipia.
Dondoo Muhimu za Makala Hii Instagram imethibitisha kuwa baadhi ya vipengele...
Fahamu kuhusu wadukuzi
Udukuzi ni mchakato wa kupata ufikiaji usioidhinishwa wa mtandao wa kompyuta au...
Jihadhari na Mitego ya Utapeli Kupitia Kazi za Mtandaoni: Jinsi ya Kuepuka Kudanganywa.
Kila siku, idadi kubwa ya watu wanatafuta fursa za ajira mtandaoni. Ingawa ni...
Telegram na xAI ya Elon Musk Waungana: Grok AI kwenye Telegram
Grok AI inakuja Telegram baada ya makubaliano kati ya X (zamani Twitter) na...
Hadithi ya Jinsi Virusi Viitwacho “I Love You” Vilivyotesa Ulimwengu wa Teknolojia
Katika historia ya teknolojia, matukio fulani yameacha alama zisizosahaulika....