Uwezo wa kuficha namba yako WhatsApp
Kuficha namba yako WhatApp: WhatsApp wameendelea kuboresha njia ya mawasiliano...
Unajua Flight Mode inasaidia simu kujaa chaji haraka?
Simu kujaa chaji haraka: Suala zima la simu kuisha chaji haraka limekuwa ni...
Njia bora za kufanya betri/chaji idumu kwenye simu. #Betri #Simu
Leo fahamu njia za kupunguza utumiaji wa chaji kwenye simu yako. Kwa mmiliki wa...
Nini cha kufanya simu inapoingia kwenye maji?
Majanga ya rununu kuingia kwenye maji ni vitu ambavyo watu wengi duniani kote...
Pata Huduma Ya Wikipedia Ndani Ya WhatsApp!
Tumeizoe WhatsApp kuwa kama chanzo kikubwa na kuongea,kutuma meseji na hata...
Jinsi ya Kuunganisha Simu Yako ya Android na Kompyuta ya Windows.
Kuunganisha simu yako ya Android na kompyuta ya Windows kunaweza kurahisisha...
Programu 5 Kwenye Simu Yako Ambazo Huenda Hutumii na Zinaweza Kupunguza Kasi ya Simu Yako (Kwa Watanzania)
Simu yako ina nafasi ya kuhifadhi programu nyingi, lakini je, unafahamu kuwa...
Jinsi ya Kufuatilia(kutrack) na Kuipata Simu Iliyoibwa au Kupotea.
Kupoteza simu yako kunaweza kuwa tukio lenye msongo wa mawazo, hasa ukiwaza...
Jinsi ya Kutumia WhatsApp Chat Lock Kuficha Siri Zako kwenye Chat za WhatsApp
WhatsApp imeleta kipengele kipya kinachoitwa Chat Lock kinachoongeza ulinzi wa...
Jinsi ya Kuchagua Runinga Bora kwa 2024-2025: Mwongozo Kamili
Unatafuta runinga bora itakayokizi haja zako? Huu hapa ni mwongozo kamili wa...
Njia Rahisi za Kufanya Kompyuta Yako Kufanya Kazi Kwa Uwepi na Haraka Zaidi(Windows).
Katika dunia ya sasa ya teknolojia, kompyuta yenye kasi ni muhimu sana kwa kazi...
Jifunze Jinsi ya Kupata Uthibitisho(Blue Tick) TikTok.
Kuwa na blue tick karibu na jina lako la mtumiaji kwenye mitandao ya kijamii ni...
Microsoft na CrowdStrike: Microsoft waleta Programu kutatua tatizo la kompyuta zilizoathirika
Microsoft na janga la CrowdStrike, Microsoft waleta programu ya urejeshaji...
Jinsi ya Kurudisha Akaunti Yako ya Instagram Iliyodukuliwa: Mwongozo wa Kina.
Kudukuliwa kwa akaunti yako ya Instagram kunaweza kuwa tukio la kusikitisha na...
Jinisi ya Kupiga Picha Kali Kama Pro(mtaalamu) na Simu Yako
Jambo! Leo tujadili jinsi ya kupiga picha kwa ustadi kama mtaalamu hata kwa...
Jinsi Ya Kufanya Simu Yako isiwe nzito(slow) na kugomagomaTena!
Je, umechoshwa na simu yako na kufanya kazi polepole kuliko mithili ya mwendo...
Jinsi ya Kutumia Mitandao ya Kijamii Kukuza Biashara Yako Ndogo Tanzania.
Katika enzi hizi za kidijitali, mitandao ya kijamii imekuwa zana muhimu sana...
Jinsi ya Kushare Picha na Video za HD kwenye Staus ya WhatsApp.
Je, unafahamu kuwa unaweza kushirikisha(kushare) picha na video zenye ubora wa...
Jinsi ya Kulinda Akaunti Yako ya Instagram Dhidi ya Udukuzi(Hacking)
Kupoteza akaunti yako ya Instagram kwa udukuzi ni jambo ambalo linaweza kuleta...