92.5% Ya Picha Duniani Zinapigwa Na Kamera Za Simu Janja!
Kwa mantiki hiyo ni kwamba chini ya 8% ndio zinapigwa na kamera za kawaida? Hii...
FAHAMU: Jinsi Ya Ku’Copy Na Ku’Paste Maneno Katika Picha Kwa Kutumia Google Photos! #Android #iOS
Maisha yetu yanazidi kuwa rahisi na hii yote inasababishwa na ukauji wa...
FAHAMU: Ujio Wa Infinix Zero X, Simu Ya Kwanza Kupiga Picha Za Anga!
Baada ya tovuti mbalimbali maarufu kama GSMArena, XDA Developers kuandika...
Mpaka iPhone 5s Imechukua Tuzo Ya Picha Bora 2021! #IPPAWARDS
Tuzo za zinazojulikana kama IPPAWARDS zimefanyika kwa mwaka 2021 na iphone 5s...
App Bora Kwa Ajili Ya Ku’Edit Picha (#Android #iPhone) #2021!
Kuhariri (Ku-edit) picha ni kitu cha kawaida sana.. kumbuka unaweza ukataka...
Twitter: Uwezo wa kupakia picha zenye ubora wa 4K
Twitter ni mtandao wa kijamii kama ilivyo mingine ambayo tunaifahamu na kwa...
Google Photos kuacha kuhifadhi picha na video bila ukomo kwa watuamiaji
Google Photos kuacha kuhifadhi bila kikomo. Google Photos ni app maarufu...
Apps na Programu za Google Drive na Google Photos zatenganishwa
Google Drive na Google Photos zatenganishwa na Google. Google wamefanya uamuzi...
Miwani janja toleo la pili kutoka Snapchat
Mbali na kwamba wanafahamika kwa kuwa na programu tumishi inayolenga...
Facebook yawezesha kutuma picha zenye ubora wa 4K kwenye Messenger
Facebook imekuwa kiungo muhimu sana katika kurahisisha mawasiliano kwa kwenye...
FAHAMU: Mega Pixel (MP) Ni Nini Na Inafanya Nini Katika Picha!
Mmoja kati ya wasomaji wetu ameomba tuandae makala juu ya Mega Pixel (MP)....
Mauzo ya Kamera yazidi kuporomoka, sababu ni mauzo ya simu janja
Data za mauzo ya kamera zinaonesha ya kwamba utengenezaji na mauzo ya kamera za...
Miaka 30 ya mafaili ya mtindo wa GIF. – Fahamu historia yake!
Mwezi huu video fupi ambazo zinatumika katika mitandao ya kijamii maarufu kama...
Maboresho: Huduma ya Google Photos yazidi boreshwa
Google Photos imefanyiwa maboresho ambayo yalitangazwa katika mkutano wa I/O...
Huawei P9: Huawei waomba radhi baada ya kupost ‘uongo’!
Huawei wajikuta wakiomba radhi baada ya kuweka picha hii kwenye kurasa zao za...
Kiongozi wa kidini nchini Saudi apiga marufuku kupiga picha za selfi na Paka
Paka ni moja ya viumbe maarufu sana katika mitandao ya kijamii baada ya...
Luminance HDR: Tengeneza Picha Katika Mifumo Ya HDR Na Programu Hii!
Kama unapenda kupicha picha Luminance HDR ni kwa ajili yako. Hivi ulishawahi...
$150 hadi $0 : Programu ya Kuedit Picha ya Nik Collection sasa BURE, zawadi kutoka Google
Katika miaka ya karibuni kampuni ya Google ilinunua teknolojia na huduma...
Zijue Apps Za Picha Na Video Ambazo Ni Mbadala Kwa Instagram Na SnapChat!
Katika mitandao ya kijamii pale unapoongelea Apps za kutuma na kupokea picha...