Mikutano Ya ZOOM Kubadilika Kabisa Kwa Kupitia Vision Pro!
Apple wanakuja kufanya mapinduzi ya hali ya juu kabisa katika teknolojia ya...
WhatsApp Desktop Kuruhusu Hadi Watu 8 Katika Simu Za Video (Call)!
WhatsApp licha ya ukubwa ambayo mpaka sasa inayo, bado haijawahi kupumzika...
AMC Na Zoom Kugeuza Kumbi Za Filamu Kuwa Viwanja Vikubwa Vya Mikutano!
Majukwaa makubwa kabisa ambayo yanaonyesha filamu yanayomilikiwa na kampuni ya...
#TYDS2022: Hitimisho la Kongamano la Vijana wa Kidigitali Tanzania
Kongamano la Vijana wa Kidigitali Tanzania (TYDS) ni jukwaa la kitaifa linalo...
Google Meet Mubashara YouTube – Mikutano Ya Google Meet Sasa Inaweza Kuruka Mubashara (Live) Kupitia Youtube!
Ni kawaida kwa huduma mbalimbali za Google huwa zinaingiliana kwa namna moja au...
App Ya Zoom Kuacha Kufanya Kazi Katika Laptop Za Chromebook!
Zoom ni kampuni kubwa ambayo inajihusisha na huduma ya mikutano ya kimtandao...
Majukwaa maarufu ya Utiririshaji wa Video
Utiririshaji wa video ni kitendo cha kuangalia video moja kwa moja mtandaoni...
AMC Na Warner Bros Waingia Katika Dili Juu Ya Uonyeshaji Wa Movie!
Movie nyingi siku hizi zinaonyeshwa kupitia huduma za ku’stream na ni...
Zoom Yainunua Kampuni Inayofanya Tafsiri Za Papo Kwa Papo!
Zoom imetangaza kupitia mtandao wake kwamba imenunua kampuni ya kijerumani...
Masuala yanayohusu virusi vya Corona kwenye YouTube
Hadi leo hii Dunia bado inahangaishwa na janga la virusi vya Corona ambalo bado...
Zoom yaongeza ulinzi kwenye elimu mtandao
Kabla ya janga la virusi vya Corona lililoikumba dunia nzima matumizi ya...
Kwanini wafuatiliaji na waangaliaji ni muhimu kwenye Youtube?
Dunia ya leo vitu vingi tuu vimehamia kwenye ulimwengu wa kidijiti na kufanya...
Tube Floating: Uwezo wa kuangalia video za YouTube wakati unatumia apps nyingine. #Android #Apps
Je unataka kuangalia video za YouTube wakati unatumia apps nyingine kwenye simu...
Kuangalia Video ya YouTube kupitia VLC kwenye Kompyuta
Je kwa sababu yeyote unataka kuendelea kufanya kazi zako kwenye kompyuta na...
Google Meet: Sasa ni bure na inapatikana kwenye Gmail
Kutokana na janga la hatari la virusi vya Corona linalotikisa dunia tumeona...
Mabadiliko yanafanyika Netflix, sasa ‘episodes’ kuachiwa wiki kwa wiki
Mabadiliko yanafanyika kwenye huduma namba moja ya kuangalia filamu na...
YouTube inalipa! Mtoto, Boram anunua jengo la ghorofa 5 la thamani ya dola milioni 8
Ushawahi kujiuliza kama YouTube inalipa kwa mambo mengine nje ya muziki na...
Facebook yabuni njia ya kuwavutia watu
Facebook ambayo kwa kiasi fulani imepoteza uaminifu kwa wateja wake kutokana na...
Njia rahisi ya kutuma kitu kupitia intaneti
Kwa jinsi teknolojia ilivyokuwa na inavyozidi kukua si kitu cha ajabu kuona mtu...
Picha mnato kwenye IG zinaboreshwa
Wabunifu wa programu tumishi ya Instagram wanaonekana kuendelea kuweka nguvu...